<<รายการแข่งPTT-MSL4CycleKart R.6>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    PTT-MSL 4CYCLE KART .R.6วันที่ 17 ตุลาคมนี้ แน่นอน
    มีแข่ง PTT-CANCUP .R.8 ด้วยนะครับ

รุ่นแข่งขัน

KIDKART
    รถเช่า Novice
    รถเช่า Pro
    4Cycle Kart
    Novice + Pro135Kg
    Pro155Kg+Pro Open

ห้ามพลาด เตรียมตัว เตรียมรถให้พร้อม ค่าสมัคร 1500 บาท อาหารเครื่องดื่ม ฟรี เหมือนเดิม
    ตารางเวลาจะมาโพสให้อีกทีครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 ตุลาคม 2009
  2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ความสนุกไกล้จะมาถึงอีกแว้ว...

3. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    ครั้งนี้ไม่พลาดแน่นอนคับ

4. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    จอง 1ที่ ครับพี่ไก่ ..... เดี๋ยวไปจ่ายตัง

5. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    โปรโอเพ่นด้วยคนครับ

(สนามนี้คงไม่พังก่อนแข่งอีกนะ...)

6. gai08

1,213
    4
    0
    สนามนี้ โป้ง พร้อมเต็มที่ จ่ายค่าสมัคร เรียบร้อยแล้ว...รถเช่ามือใหม่
    ส่วนสนามนี้ไม่น่าพลาด สำหรับ ต่อ เด็ก ม.กรุงเทพ จะพาสาวๆน่ารัก มาให้เป็นพริ้ตตี้ ....
    PALM-TUBE ซ้อมทุกวัน สนามนี้อยากขึ้นโพเดี้ยม
    สำหรับรถเช่ามือใหม่ คนสนใจเยอะ รีบๆลงทะเบียนกันนะ แล้วมือเก่า ว่าไงกัน อ.จเจ๋ง และ REXX
    รออยู่....

4Cycle Kart
    เตรียมรถกันให้พร้อม มีสมาชิกใหม่เพิ่มในรุ่น Pro 155 kg แน่ๆ 3คน .....???
    Pro open ...รถพร้อมแล้วหลายคัน .......
    Pro 135Kg...น่าจะพร้อมที่สุด...วิ่งซ้อมกันเวลาดีๆทั้งนั้น...
    Novice.....Pat เก็บก้นใว้เพื่อแข่งเท่านั้น....(แชมป์เก่าสนามที่แล้ว) เจ็บก้น อยู่ !!!
    ส่วน Amorn เตรียมพร้อมที่จะขึ้นที่ 1 ""สำหรับ Nop-city ลังแลที่จะไป 155 Kg
    สาว มะนาว เธอยังไม่มาซ้อมรถเลยตั้งแต่ สนามที่แล้ว....

ส่วน KIDKART รีบมาลงทะเบียน สำหรับรถเช่า มีจำนวน 3 คัน (เตรียมล้อมาด้วยนะครับ)
    น้อง ART น้อง BOSS น้อง GARFILD และ น้อง MAN รออยู่แล้วครับ......

มาลงทะเบียน จ่ายเงินกันได้เลย 1500 บาท เหมือนเดิม
    ดูตารางเวลากันได้เลย

7. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    มากันเช้าๆนะคับ.....

8. gai08

1,213
    4
    0
    4Cycle Kart วิ่งรวมกันดีไหมครับ....เสนอแนะกันหน่อย อยากถามความเห็น
    Pro open > 155>135>Novice ........
    ปล...ที่แน่ๆ ปีหน้าวิ่งรวมกันหมด แน่นอน.....ซ้อมๆกันก่อน อีก 3 สนามเป็นไง.....

9. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    ก้น Pat ไป โม...อะไรมาครับ อิ อิ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    สงสัยแกไป คว้าน มาอะคับพี่....:D

11. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    ผมโอเคครับ รถเยอะๆๆ สนุกดี ตื่นเต้น ไม่เหงา

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งั้น สำหรับเฮียบีคนเดียวเลยนะ....(ซื้อเพลาสำรองไว้เลย) คนเชียร์แบบผมหงุดหงิดอะ ...
    เห็นเฮียกลับบ้านก่อนประจำ....:eek::eek::eek:

อิอิ..........

13. pat_

275
    1
    0
    ไม่เอาอ่ะพี่ ...... เดี๋ยวเครื่องระเบิด มาโดน เด็กๆๆๆ อันตรายนะพี่

ขออกความเห็นคับ

14. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    มันก็น่ามันนะครับพี่ แต่สนามก็ไม่ใหญ่มาก กลัวว่ามันจะสะกิดกันทั้งๆที่อยู่คนละรุ่นหนะสิครับ โดยเฉพาะตอนออกตัว ส่วนตัวผมได้หมดทุกอย่างครับ ก็ได้อย่างเสียอย่าง รถเยอะก็ไม่เหงาแต่ก็อันตรายกว่าครับ

15. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    สนับสนุน วิ่งแยกรุ่น แบบ Pat อีก 1 เสียงครับ
    ......กลัวจะกระทบกระทั่งกันต่างรุ่นแบบที่อมรพูด อย่างนึง
    แล้วก็อีกอย่าง...... คิว service ใน Pit ท่าจะนัวแหงๆครับ ( รถตั้ง 20 - 30 คันน่ะครับ )
    ถ้าแยกรุ่น ยังแบ่งเวลา service ได้ทั่วถึงกว่าไม๊ครับ

16. รวม มิตร ครับ เข้ม ข้น ดี จุด เปลี่ยน มาก มาย

17. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    เชียให้วิ่งรวมสามรุ่น แต่แยกรุ่น135 คับ

แบบว่า...อยากยืนดูรุ่นอื่นเค้าโรลลิ่งกันบ้าง มองมุมคนขับอย่างเดียวเด๋ยวพลาดช๊อตเด็ด

และคิดว่ารุ่น135kg จำนวนผู้เข้าแข่งค่อนข้างแน่นอนเกินครึ่งอยู่แล้วอ่ะคับ

แต่ไม่ซีเรียสมาก ให้รวมหมดก้อพร้อมคับ:angel::angel::angel:

18. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มือใหม่รถเช่า ได้แต่ดู....อิอิ...

19. onG

188
    0
    0

สนามนี้พี่เทืองจะเอารถลงไปแข่ง หรือไปวิ่งสังเกตุการในแทรคแบบเป็นผู้ชม on board อีกคับ 55555555

อยู่ตูดขนาดนั้น ยังมาบอกว่า เข้มข้น :p:p:p

20. ha_mee carmodernize

ha_mee carmodernize New Member Member

6
    0
    0
    ว่าแย่จังไม่ได้ไปร่วมแข่งงานนี้แน่ๆ เลยอะ
    ต้องไปงาน toyota ที่พิษโลกอะ เศร้าจังเลย

21. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

22. pat_

275
    1
    0

ก็ว่าพี่เทืองเค้าไปนั่น ... ใน แทร็ค ก็เห็น
    ช้ำรัก 86 + พี่เทือง ขับกันกะกนุงกะหนิง กันอยู่ท้ายขบวน

แยกรุ่นเถอะขับพี่ไก่ ไม่อยากสวน 155
    เกรงใจ 86 มันอุตส่าหนีไป155 แล้ว

23. onG

188
    0
    0
    .............. :nono::nono::nono:พี่เค้าวิ่งอยู่คันเดียวกัวจะเหงาน่ะ :whistle:

:censored::censored::behindsofa: ส่วนประเด็นอื่นผมยังไม่ได้รับรายงาน!!!:shocked::boom::boom::boom::boom::boom:

24. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0

พี่แพ้ทครับ วันนั้นผมก็กะหนุงกะหนิง กับพี่เล็ก กะ 86 นะครับ เร็วกันซะตามไม่ทันเลย อิอิ

25. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อิอิ....อิอิ....อิอิ

26. pat_

275
    1
    0

มีนพไปนัวเนียกันด้วยเหรอนี่ ........

ผมก็หนีตาอมรจอมตื้ออยู่ ไม่ด้คิดทำไรเลย

สรุปจะไป155 กันหมดเลยเหรอ

27. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ...........................................?

28. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    สนามนี้ ไม่มีทั้งเวลาไปซ้อม แล้วก็เวลาเซ็ทรถด้วย เดี๋ยววันแข่งก็ค่อยว่ากันเลยครับ ช่วงนี้ ธุระมากมาย ไม่รู้จะว่างวันไหนเลย

แต่ผมว่ารอบนี้ พี่แพ้ท กับ พี่อมร จะติดหนึบกันมากกว่าเดิมอีกนะครับ ฟันธง!! อิอิอิ

ป.ล.อย่าเอาใครไปปักตะไคร้เลยนะคับ ฝนตกๆเผื่อจะตามทัน หุหุ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    มือใหม่รถเช่าเฝ้าแต่ดู....อิอิ

30. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    ไปดูด้วย:eek: สนามนี้จาไปคอยดูโคโยตี้ปักตะไคร้:hail:
    มีใครสนใจปะคับเดี๋ยวให้รุ่นใหญ่จัดให้............อิอิ:eyebrows:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้