ช่วยทีเปลียนช่วงล่างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย invoice, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. invoice

invoice New Member Member

36
    0
    0
    พอดีเอารถเข้าไปเช็คช่างบอกว่าต้องเปลี่ยนรายการนี้ครับอยากทราบราคาของทดแทนครับและมีอู่ไหนแนะนำบ้างครับ
    1. ปีกนกบน,ล่าง (ถ้าอัดกับเปลี่ยนไม่แนะนำอันไหนครับ)
    2.บูชอาร์มหลัง (ผมไม่รู้ว่าเขาเรียกกันอย่างนี้หรือเปล่า)
    3. บูชสวิงอาร์ม

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ทั้งหมดใช้ของ 555 ถูกกว่า ดีกว่าเอาไปอัดอีกครับ

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ตอง 5 จัดไปครับ

4. i-vtec

i-vtec Member Member

188
    13
    18
    ขอรายละเอียดหน่อยครับ
    ปีกบน-ล่างนี่ต้องซื้อยกปีกไม่ใช่หรอครับ แพงมัย ตอง 5 มีขายยกปีกด้วยหรอ

5. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ

6. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ยกปีกแต่ของแท้
    555แยกชิ้นขายครับ

7. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    น้าพิมพ์ยาวคอด ผมก่ะคนนึงลองมาหมดและพวก บุชอัด หรือซื้อยกปีกมือสอง

สรุปของ ยกปีกมือสองคุ้มกว่า อัดบุชใหม่ มนกว่ากันเยอะ ส่วน อาร์มหลังตัวใหญ่ อัดเปลี่ยนเอา

แหม น้าพิมพ์มาขนาดนี้ หวังว่าคงไม่ทำให้ราคาของมือสองขึ้นนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 กรกฎาคม 2009
  8. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    สุดยอดครับ แน่นจริงๆ

9. คุณขนุน

คุณขนุน New Member Member

569
    27
    0
    ดีมากๆเลย

10. earzy

earzy New Member Member

154
    2
    0
    ยาวคุณภาพ

11. beer_beer

beer_beer New Member Member

225
    56
    0
    สุดยอดมากเลยครับน้า

12. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    เมาป่ะเนี่ย แต่บ่ายเลยน่ะ

13. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ยาว หย่าย จริง ๆ ขอบคุณครับ

14. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    ของจริงพี่เค้ามาตอบเองเลยครับ สุดยอดครับ สงสัยจะต้องเก่าญี่ปุ่น ครับแต่ผมจะดูของเป็นรึเนี่ยปล่า
    ของอย่างงี้ต้องลองครับ สนุกแน่ๆ

15. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ยาซิลิโคน ยังไงหรอครับ อัดลงไป เต็ม บูชเลยหรอครับ

16. อัพหน่อยก็แล้วกัน กระทู้ดี มีสาระ เด๋วก็มีคนถามอีก

17. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ดีเลยคับพี่ ขอมูลสาระแน่นจริงๆ ขอขอบคุณท่าน musachi ด้วยครับ555

18. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    โอ้วความรู้แน่นปั้กอาหารสมองชั้นดี..อิอิ

19. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    up ไป

กำลังจะเปลี่ยนพอดีเลย

ขอบคุณหลายๆ

20. TAK_96

TAK_96 New Member Member

116
    1
    0
    เป็นประโยชน์ที่สุดดดดดดดดดดดดด
    ความรู้ทั้งนั้น..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้