Motor EXPo

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย nagoya, 22 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ใกล้ถึงงาน Motor EXPO เเล้วครับ ไม่ทราบว่าปีนี้ ทาง Evolution ของเรามีไปจอดหน้างานกันหรือป่าวครับ เห็นหลายๆกลุ่มเข้าร่วมงานเเละจอดรถ Show หน้างาน เราหน้าจะถือโอกาสนี้นัดเพื่อนๆไปเจอกันเเละไปจอดหน้างานกันบ้างนะครับ

เเค่ออกความคิดครับ เเละถ้าทำได้จะเยี่ยมมากๆครับ

ขอบคุณครับ

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ทุกปีเราจะประสานไปงาน Bangkok Motor Show ที่ Bitec มากกว่าครับพี่ต่าย
    งานของ Motor Expo ปีที่ผ่านๆมา ถ้าทางค่ายรถไม่ประสานงานไป ส่วนมากผู้จัดจะไม่ให้จอดครับ

---------- Post added at 14:50:34 ---------- Previous post was at 14:50:19 ----------

ทุกปีเราจะประสานไปงาน Bangkok Motor Show ที่ Bitec มากกว่าครับพี่ต่าย
    งานของ Motor Expo ปีที่ผ่านๆมา ถ้าทางค่ายรถไม่ประสานงานไป ส่วนมากผู้จัดจะไม่ให้จอดครับ

3. nagoya

2,118
    3
    38
    ขอบคุณครับ

รับทราบครับ

4. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    หนังสือ Car Per ไงไปติดต่อได้นี่นา เขามี ZOne รถซิ่งโชว์อยู่แล้วนี่ครับ

5. ToR_Evo_20

ToR_Evo_20 New Member Member

138
    3
    0
    น่าไปจัง
    ว่าแต่meeting อีกทีเมื่อไหร่เอ่ย

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    มีทติ้งเดือน พ.ย. ซักกลางๆเดือนดีกว่ามั้ยครับ

7. 4G63T

4G63T New Member VIP

298
    1
    0
    จัดไปครับจะเข้าหน้าหนาวแล้วววววววว

8. nagoya

2,118
    3
    38
    มาบางเเสนก็ได้นะครับ meeting ข้างสนามเเข่ง ถ่ายรูปรถกับสนามก่อนใคร เดี๋ยวนัดเพื่อนขับสี่ทางชลบุรีมาเเจมด้วยครับ

ตอนนี้สนามที่บางเเสน ช่วงเขาสามุขทำเสร็จเเล้วครับ เหลือเเเต่ช่วงเเถวๆเเหลมเเท่น เเละโดยรอบบริเวณนั้นครับ

เมื่อวานยังเอารถไปถ่ายรูปคู่กับ น้องๆที่เเหลมเเท่นมาเลยครับ

รุปตัวอย่างครับ

9. nagoya

2,118
    3
    38
    มาบางเเสนก็ได้นะครับ meeting ข้างสนามเเข่ง ถ่ายรูปรถกับสนามก่อนใคร เดี๋ยวนัดเพื่อนขับสี่ทางชลบุรีมาเเจมด้วยครับ

ตอนนี้สนามที่บางเเสน ช่วงเขาสามุขทำเสร็จเเล้วครับ เหลือเเเต่ช่วงเเถวๆเเหลมเเท่น เเละโดยรอบบริเวณนั้นครับ

เมื่อวานยังเอารถไปถ่ายรูปคู่กับ น้องๆที่เเหลมเเท่นมาเลยครับ

รุปตัวอย่างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้