เดือนนี้งาน nitto ที่ พีระ วันที่ 24-25 หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ถ้าใช่ อามไปซ้อมตั้งแต่วันพฤหัส-ศุกร์ ใช่ใหมครับ
    ผมไปวันซ้อมแน่นอนครับ

2. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    อาม หายไปใหนเอ่ย

เมื่อวานไปดูรถที่อู่พี่ตุ๋ย สรุปงาน nitto เป็นวันที่ 31 ครับ
    ผมต้องไปบางแสนวันที่ 23-25 เลยว่าจะไปซ้อมวันที่ 23 ครับ ดูใน web เป็นงาน super club ใช่ที่พี่แก้วดูแลอยู่หรือเปล่าครับ มีใครไปบ้างครับ

3. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    ผมไป 29 ครับพี่ ถ้ายังไง เดียวนัดกันอีกทีก้อได้ครับไม่แน่อาจจะไปแจม แต่กลัวน้ำมันไม่พอ พอดีรถผมเติม 130 ซื้อมาไว้ แค่ 200 ลิตร กลัวไม่พอ เพราะสนามที่แล้วผมก้อใช้ไปประมาน 200 ลิตร พอดี

4. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    ok krab.
    เดี๋ยวโทรหาพี่แก้วแล้วจะ update อีกทีนะครับ
    see u

5. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    งวดนี้ ไปแข่งไม่ได้อีกแล้ว ฝากน้องๆ เอาถ้วยมาฝากด้วยเน้อ

แล้วเจอกันงานบางแสนสปีดเฟสติวัล 2009 เลยครับ

6. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    เก็บรถให้ผมด้วย แต่งานนี้ผมขอไปแข่งก่อนนะ :D

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เอ่... เสือมาร์ชคิดนาน หรือว่าผมจะเปลี่ยนจาก7เป็น9 ดีหว่า 555..

8. @kanchanaburi

1,017
    2
    0

เฮ่ย โอ่ใช้ 7 อยู่เหรอ

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เปล่าครับประทีป ผมกำลังจะหาซื้อ7
    แต่รถ9พี่โอ ราคากับปีรถ2006 น่าสนใจมากครับ

10. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    อย่าคิดนานเดี๋ยวเปลี่ยนใจอีก รีบไปสู่ขอพี่โอซะ:eek:

11. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    กิเลสจริง ๆ เล๊ย แล้ว 3 จะเก็บใว้หรือปล่อยครับ
    ผมไปอู่พี่ตุ๋ยทไรก็กิเลสขึ้นเลย
    ตอนนี้มีอยู่ 2 คัน 8MR กับ 9 ราคาโดนทั้งคู่ แต่ได้ข่าวว่าคนในคลับไปสอย 9 มาแล้วเมื่อศุกร์ที่แล้ว

12. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ตอนนี้ก็มองเรื่อยๆครับ
    เพราะใจจริงอยากได้ PAJARO SPORT มากกว่าครับประทีป
    แต่ราคามันก็พอๆกับ7-8 ก็เลยยังมองๆไปเรื่อยๆอยู่
    อยากขับรถไปเที่ยว ตจว. กับเค้ามั้ง ขับอีโว ก็เสียวพาไปกินข้าวลิงกลางทาง เลยอยากได้รถป้ายแดงมากกว่า

13. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ถ้าอีโว โมไม่เยอะ เอาไปต่างจังหวัดสบาย ไม่ต้องกินข้าวลิงแน่นอน

14. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    สรุป ผมไปวันที่ 21 อ่ะครับพี่ ถ้าไปงไงก้อ เจอกันครับ

15. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    เครื่องเดิม จะกินข้าวลิงยังไงครับพี่โอ๋

16. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    วันที่ 21 วันพุธนะ จำผิดเปล่าครับ
    ตอนนี้ผมอยู่สิงคโปร์ กลับคืนพรุ่งนี้ครับ วันพฤหัสจะเข้าไปเอารถที่อู่พี่ตุ๋ยแต่เช้า ให้พี่ญาจูนให้เสร็จ และจะไปบางแสนวันที่ 22 ครับ อามอยู่ถึงวันใหนและซ้อมวันใหนครับ

เมื่อวันอาทิตย์คุยกับพี่แก้ว สรุปพี่แก้วไม่ได้ทำ super club แล้ว แต่แข่งงาน nitto เหมือนกัน พี่แก้วบอกให้ไปวันศุกร์ที่ 30 จะช่วยสอนให้ ผมคิดว่าวันที่ 30 ไม่น่าจะไปได้ เพราะวันที่ 29 รีสอร์ทมีแขกจากกองทัพอากาศมา 70 คน วันที่ 31 มีแขกสำคัญหลายท่านมาทานที่รีสอร์ท เพราะฉะนั้นวันศุกร์ที่ 23 คงไปพีระแน่ครับ แล้วเจอกันที่สนามครับ

17. พัทยา@MRC#012

5,024
    19
    0
    ประทีป โทรหาตัวพี่ญาก่อนนะ
    เพราะตั้งแต่จูนรถพี่ยี๊เสร็จเมื่อวันเสาร์ ไม่รู้แกออกไปทำรถที่อื่นต่อหรือเปล่า

---------- Post added at 11:34:09 ---------- Previous post was at 11:33:52 ----------

ประทีป โทรหาตัวพี่ญาก่อนนะ
    เพราะตั้งแต่จูนรถพี่ยี๊เสร็จเมื่อวันเสาร์ ไม่รู้แกออกไปทำรถที่อื่นต่อหรือเปล่า

18. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    รถผมโมใว้เข่ง แต่ขับไปกลับ ไทรโยค-กรุงเทพ ทุก 2 วันเลยครับ ส่วนใหญ่ต้องบรรทุกของเต็มท้ายรถเลย
    เข้าใจว่ามันไม่ดีกับเรื่องสึกหรอ แต่ผมตัดสินใจใช้อีโวเพราะเวลาฉุกเฉินมันค่อนข้างจะเอาตัวรอดได้ดีกว่าขับรถบ้านครับ ชีวิตสำคัญกว่า

แต่เปลืองมากก็ไม่ใหว กำลังคิดอยู๋ว่าจะออกกระบะ เอาใว้ลากอีโวไปสนามด้วย

19. nagoya

nagoya Active Member Member

2,118
    3
    38
    ใครมาเสาร์ อาทิตย์นี้ ( 31 -1 ) เจอกันที่สนามพีระนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้