เกือบซวยเเล้วผม!!!

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย god army, 8 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    จอดรถระวังๆกันด้วยครับพี่-น้อง เมื่อคืน 01.00 ณ.ตลาดห้วยขวาง เกือบโดนขโมยของในรถซะเเล้ว ด้อมๆมองๆรอบๆรถเดินกลับมาอีกที รอยขี้มือเต็มกระจกรถเเถมจุ๊บลมwataหลวมๆใกล้ๆจะหลุดเเล้ว2ตัว ดันพลาดไปจอดในมุมมืด โดนทุบไปล่ะหลับยาวเเน่ๆ ระวังกันด้วยครับ พวก เห้ นี่ยังเหลืออีกเยอะ:mad::mad::mad:

2. auy@b-14

auy@b-14 New Member Member

711
    38
    0
    ระวังไว้เลยครับ ล้อลายนี้ เคยมีลูกค้ามาซื้อท่อที่บ้านเล่าให้ฟังว่ารถเพื่อนเค้า

watanabe 16 4/100 โดนถอดที่ RCA พร้อมกับเอาอิฐตัวหนอนรองไว้แทนครับ

ยิงพวกเกจ์ Defi , Auto Meter นี่ล่อตาล่อใจโจรมาก ...

ของผมถอดจุ๊บลม Wata เก็บไว้หมดแล้ว ไม่กล้าใส่ ตอนนี้ใส่จุ๊บลมยางแทน

นี่พี่ชายมันก็ถามว่าท่อ TRUST Full Titanium เองจะใส่มั๊ย

ตอนนี้ใจยังไม่กล้าพอ กลัวทั้งโดนครูด กลัวทั้งโดนขโมย ท่อใบละหมื่น ... :eek: :eek:

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ที่จอดอย่างเดียวเลย

4. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    พวกนี้ยังมีอีกเยอะครับ เหอ ขนาดจุ๊บลมผมที่เป็น รูปอมยิ้ม สีแดง ที่ขายทั่วไป ยังโดเลยครับ เหอๆ :sad::sad::sad:

5. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    ผมใส่แบบธรรมดาเลยครับ เกจ์นี่ เวลาจอดรถ เอาหมวกคลุมไว้

6. Athens Nismo

Athens Nismo New Member Member

1,128
    181
    0
    ไอ้พวกเลว ระวังกันด้วยนะครับพี่น้อง.,

7. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    อ่าจอดรถระวังกันนิสนึงเนอะ

8. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ขอผมเวลานอนเวร ก็เอามาจอดหน้าศาลเลยครับ เพราะที่ศาลมันมืดมากๆๆ ระวังกันหน่อยแล้วกัน น่ากัวอ่ะ

9. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ขอบคุณครับ

เดี๋ยวนี้สังคมเรา มีพวกนี้อยู่เยอะ มีข่าวออกมาไม่เว้นแต่ละวันเลยครับ

10. bb14est14

bb14est14 New Member Member

73
    4
    0
    2 ปีก่อนผมโดนขโมยโน้ตบุคครับ จอดรถที่ตลาดพระปะแดง พวกเล่นเอาสว่านเจาะลูกบิดกุญแจเลยครับ ยังเสียดายอยู่เลย ความประมาดของผมเองแหละครับ ที่เผลอเอากระเป๋าโน๊คบุคไว้เบาะหลังรถ แถมกระจกรถตอนนั้นใสอีก กะโชว์ความหล่อของคนขับเต็มที่ ยังไงทุกคนระวังด้วยนะครับ เศรษฐกิจไม่ดี คมชั่วเยอะ อย่าประมาทเป็นดีที่สุดครับ

11. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    Film ใสๆ ตัวดีเลย โชว์ของในรถ ระวังกันไว้หน่อย
    ขนาดFilm หนา ๆ มันยังทุบเลย

12. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    พวกเล่นเอาสว่านเจาะลูกบิดกุญแจเลยครับ อันนี้โหดแบบเครื่องมือครบเลย

13. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    จอดรถ ในที่ คนพลุกพล่านที่สุด นั้นคือ

ที่ที่ ปลอดภัยที่สุด :D:D:D:D

14. god army

3,198
    77
    0
    เเต่บางทีเราก็ต้องเเอบจอดในซอกหลืบ ซ่อนเร้นจากสายตาประชาชนครับ มิเช่นนั้นจะเสี่ยงทั้งรถทั้งคน :eek::eek::eek:

15. koco_mcdonal

koco_mcdonal New Member Member

320
    26
    0
    พรี่พูดก็มีเหตุผล

16. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    น้าเป้ วันหลังไปไหน จอดหน้า 7-11 นะ

17. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    เข้าข่ายนี้ซะด้วยเรา :D:D:D:D:D

ยิ่งชอบเอาโน้ตบุคไว้ในรถอยู่ด้วย แต่เดียวนี้ไปไหนมาไหนจะไม่ค่อยพกโน้ตบุคและกัว

18. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    จะระวังไว้ครับ ....กลัวเหมือนกัน......
    (สงสัย ต้องเก็บ เกจ ไว้ใน เก๊ะ ซะแล้ว)

19. pumkinseeds

pumkinseeds New Member Member

713
    9
    0
    หวายๆ นี่เรามิต้อง ระวังกันขนาดเลยเหรอนี่

ติดฟิล์มใสก็ล่อโจร ติดฟิล์มทึบ พวกก็มีพิรุท ทุบเลย

ขี่มอไซด์ จอดไม่ดี พวกก็ยกขึ้นรถกระบะซะฉิบ

สรุป เดินคร้าบ พี่น้อง

ไม่มีอะไรปลอดภัยเลย

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    โดนแล้วมันจะเจ็บและปวด ระวังให้มากที่สุดครับ :cry::cry::cry:

21. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    พวกนี้มันเยอะไปหมดระวังแค่ไหนมันก็จ้องจะเอาให้ได้ทางที่ดีอย่าเก็บของมีค่าไว้ในรถ
    เพราะมันเห็นนิดหน่อยมันก็เอาแล้วครับ

22. oopz!136

oopz!136 New Member Member

870
    33
    0
    ติดฟิล์มมืดๆ+ปรอท ตอนขโมยมันจะทุบกระจกรถเรามันก็จะมองเห็นหน้าชั่วๆของมันสะท้อนในกระจก....เเต่ยังไงมันก็เอาไปได้เพราะว่ามันชั่ว......เหอๆ

23. oetanoojj

oetanoojj New Member Member

238
    21
    0
    ผมชอบติดเสื้อกันหนาวไว้ในรถคับ ของมีค่าก็วางตรงที่พักเท้าแล้วก็เอาเสื้อกันหนาวคลุม แต่ต้องเสื้อสีดำๆนะคับ

ขโมยมันเยอะจิงๆคับ

24. god army

3,198
    77
    0
    ระวังมากๆครับช่วงนี้ ดวงตก

25. Nooky_B11

Nooky_B11 New Member Member

331
    2
    0
    อ่าค้าบ

จุ๊บลมแบบตัวล่ะ10บาทยังหายเรยยย

ระวังๆด้วยเน้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้