DRIFT M:MAX 2009 Last Match !! [ มือใหม่หัดถ่ายครับ ]

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Genoxide, 10 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

.....อาจจะมีการวัดแสงเพี้ยนหรืออะไรยังไง ฝากติชมด้วยนะครับ

ดริ๊พท์เองถ่ายเองครับ เอิ๊กๆ ~

2. Genoxide

501
    8
    0

ทำไมโพสใน rcweb รูปมัน สีไม่สดหว่า ??

หมดและครับ เอาไว้ไป นั่งคัดรูปใหม่ครับ เผื่อมีรูปสวยๆ หลงเหลืออีกบ้าง

แก้ไขล่าสุด: 11 ตุลาคม 2009
  3. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยมากคับ

4. Genoxide

501
    8
    0

ขอบคุณครับบบ สำหรับนักแข่งท่านใดอยากได้ รูปเต็มๆ บอกได้นะครับ เด๋วส่งให้ครับ

5. hungkymum

hungkymum New Member Member

27
    1
    0
    รูปสวยครับตั้ม

6. Genoxide

501
    8
    0
    ขอบคุณครับบ ^^

7. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    ขอบคุงคับ

8. yokps

yokps New Member Member

241
    2
    0
    ถ่ายได้แจ่มครับ อนาคตไกล อีกคนเลยทีเดียว แล้วไม่ลงรูปสาว ๆ บ้างหรือครับ หรือว่าอยากเก็บไว้ดูคนเดียว อิ ๆ

9. Genoxide

501
    8
    0

หวัดดีครับพี่โย ^^

รูปสาวๆ มีที่หนายย ผมถ่ายแต่รถ จิงๆ นะ ฮิฮิๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้