จะเจาะฝากระโปรงใส่กิ๊ปล๊อคครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย hinata, 19 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    คือตัวล็อคเดิมไม่ค่อยอยู่ จะปิดแบบเบาๆมันก็ไม่อยู่ ต้อง กระแทกแรงๆถึงจะอยู่ ข้างบ้านด่ามาหลายรอบแล้ว กลัวมีปัญหา เวลาเอารถไปซ่อมข้างนอก ปิดที่ช่างตกใจเลย 55

ตัวล็อคมันซ่อมได้ไหมครับ ถ้าติดตัวกิ็ปล็อคเพิ่มแทนจะดีไหมครับ
    แล้วจะเริ่มDIY ยังไงดี จะเจาะเองก็กลัวสีหลุดเป็นแผ่นๆ

ถ้าจะไปให้ช่างติด ต้องไปร้านแบบไหนครับ

ขอบคุณหน้าแหลมคลับ ครับ

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ลองตั้งตัวล๊อกหรือยังครับ หรือให้ช่างเต๋าเจาะก็ได้ครับใช้บริการเหมือนกัน

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เคยเป็นเหมือนกัน แต่ของผมตั้งตัวล็อกแบบที่น้าฮิมบอกก็หายเลยกดเบาๆก็ปิดเลยอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้