รบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ALEX EVO6, 9 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ALEX EVO6

ALEX EVO6 New Member Member

6
    0
    0
    เนื่องจากผมพึ่งได้รถมา เลยอยากหาช่างดูแลรถ แต่ไม่รู้ว่าช่างฝีมือดี จะหาได้ที่ไหน เลยขอรบกวนผู้รู้ด้วยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ ผมอยู่ อุดรธานี อยากให้ผู้รู้ช่วยแน่นำช่างฝีมือดี หรือ จังหวัดใกล้เครียงให้ด้วยครับ :confused::confused::confused::confused:

2. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ละแวกนั้น สมัยไปแข่งที่ขอนแก่นกัน ก็ไปใช้บริการ
    ช่างเอ๋ะ ที่ขอนแก่นครับ อู่NPหรืออะไรซักอย่างนี่แหละครับ

3. kiva

kiva New Member Member

128
    1
    0
    ขอถามบ้างนะครับแล้วที่ชลบุรีจะเซอร์วิสที่ไหนดีครับ ผมใช้อีโว8 นะครับขอบคุณครับ

4. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ชลบุรี เป็นผมเลือก อ.ม็อก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้