คุณชอบไหม งานFORMULA D THAILAND 2009 @WONDER LAND. ที่ผ่านมา..

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย killer of dooms, 14 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. killer of dooms

killer of dooms New Member Member

162
    1
    0
    งาน FORMULA D ที่ผ่านมา คุณว่าเป็นอย่างไร เมื่อเทียบกับงาน......ที่เคยดูในประเทศไทยที่ผ่านมา...

2. NICK 63

NICK 63 New Member Member

10
    0
    0
    ดีกว่าที่เคยดูมาก อยากจะให้มีแต่ งาน FORMULA D อย่างเดียว

เพราะใด้เหมือนประเทศเพือนบ้านที่เขาพัฒนาที่ไหนต่อไหนกันแล้ว

---------- Post added at 19:17:41 ---------- Previous post was at 19:17:26 ----------

ดีกว่าที่เคยดูมาก อยากจะให้มีแต่ งาน FORMULA D อย่างเดียว

เพราะใด้เหมือนประเทศเพือนบ้านที่เขาพัฒนาที่ไหนต่อไหนกันแล้ว

3. kui1978

kui1978 New Member Member

6
    0
    0
    ชอบ ชอบมากครับ ดูแล้วอยากเล่นเลยครับ
    ว่าจะหารถมาดริฟร์

---------- Post added at 09:27:29 ---------- Previous post was at 09:27:14 ----------

ชอบ ชอบมากครับ ดูแล้วอยากเล่นเลยครับ
    ว่าจะหารถมาดริฟร์

4. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    ชอบมากครับ สุดยอดจิงๆ นักแข่งบ้านเราฝีมือไม่น้อยหน้าต่างชาติเลย ต้นปีหน้าจัดอีกนะครับ

5. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ชอบมากคับ

6. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ระดับ มา๖รฐานเลยครับ

7. jada

jada New Member Member

34
    1
    0
    ชอบมากครับ จัดกันบ่อยๆนะครับ ดูดี และเป็นระดับสากลมากๆเลยครับ

8. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    "MMT"

Many More Time!!!!!!

---------- Post added at 13:06:40 ---------- Previous post was at 13:06:23 ----------

"MMT"

Many More Time!!!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้