เขาว่าตัวแรง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Kiat nissan, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
  2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    พี่Kiatรูปบนนี่ VVL เซ็ดโบเหรอเนี้ย

3. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    อื้อหือออออ ... รอเก็บเงินอีก 8 ปี ผมจะเซ็ทแบบนี้เลย คอยดู

4. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    พวกฝรั่งนี่ชอบแนวนี้จิงๆ ทื่อๆแข็งๆดูเรียบๆง่ายๆ สะอาดๆ สวยดีจิงๆ

5. Kiat nissan

112
    0
    0
  6. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: เงินบันดาลได้ทุกอย่างครับ ;)

7. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: แต่งโดยคนเอเซียใกล้ๆเรานี้เอง ;)

8. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    เครื่องสวยมากครับ ในไทยมีใครเซ็ทแบบนี้บ้างมั้ยอ่ะคับ ในคลับของเราน่าจะมีมั้ยอ่ะคับ? อยากเห็นตัวจริง

9. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: อดีตเคยมีหรือเปล่าไม่รู้ ปัจจุบันรอดูวัยรุ่นแต่งอยู่ ;)

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    พี่Kiat อยู่ N. ปทุมวันเหรอครับรู้จักพี่ตู่ป่ะ???:D:D:D

11. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: ไม่แน่ใจ พี่อยู่ N. สำนักงานใหญ่ ;)

12. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    n/a แรงๆ คับ

13. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อันนี้เค้าว่ารถบ้านเรา

14. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: รูปบนสุด vvl turbo สดกว่า ;)

15. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ฝรั่งเขาก็เหลือกันจิง

16. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ยังอยู่เหรอ คันนี้อ่ะ อิอิ :D

17. vynnz

727
    4
    0
    ยังเหลืออยู่เป็นบางอย่างอ่ะ อิอิ
    ที่ตูนพิมว่ารถบ้านเราอ่ะครับ ผมขอแก้ไขครับ ผมไม่ได้อยู่บ้านเดียวกะตูนนะครับ ผมแก้ไขว่า รถบ้านกูเองครับ อิอิ

18. aep11

aep11 New Member Member

22
    0
    0
    จิงหรอครับเมื่อก่อนผมก้ออยู่นิสสัน สาขาปทุมวัน (อยู่ซ่อมสีนะ) แต่ตอนนี้เปลี่ยนมาเป็น ฮอนด้า ปทุมวันแล้วครับ สรุปว่าอยู่สยาม เหมือนกันสิครับ:cool: มิน่าน่าจะเคยเห็นรถพี่อยู่:rolleyes:

19. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    ไม่มีแบบเซ็ทซุบ บ้างเหรออยากเห็น งานน่าจะเนียนกว่า
    เซ็ทโบ

20. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    นี้หละครับที่อยากทำแต่มะกล้า ทำอะ

21. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: vvl เดิมยังแรงไม่พอใช่ไหมคุณโน อย่างนั้นต่อ DET ;)

View attachment 1446597

22. PreseaR10

196
    1
    18
    เคยแล้วอะครับ วิ่งดีครับตอนใช้ r10 ครับ
    แต่มีปัญหา ท่อรัดสายชอบหลุด ครับ อัดที่ไร หลุดประจำเลย อายเค้าครับ อิอิอิอิ
    ต้องหาร้านทำท่ออินเตอร์ดีๆครับ ของผมที่ไปทำมา ไม่ค่อยถูกใจครับ

ตอนนี้กำลังมองหา a31 ถูก มาใส่หน้า 200sx ครับ ดูไว้เป็นเครื่อง ฝาแดง แต่รอมีตังก่อนอะะครับ จะทำ A200sx อิอิอิ

ฝันๆๆๆๆลืมไปช่าง ที่จำทำยังไม่พร้อมนี้หว่า สงสัย ต้องรออีกนานเก็บเงินได้พอดีครับ

23. vynnz

727
    4
    0
    det ของ R11 รถบ้านๆสีทอง เนียนก่าเยอะ

24. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: เท่าที่คุณโนเคยใช้ทั้งเครื่อง det - vvl เครื่องตัวไหนวิ่งดีกว่ากันครับ ;)

25. PreseaR10

196
    1
    18
    ขับสบาย ก็ VVL ครับ แต่เอาสนุกตามใครได้แบบแปป หรือว่าเวลา ไม่ชอบให้ใครจี้ตูดต้อง DET ครับ
    วันนี้คุย พี่ช่างแล้วครับ ถ้า จะว่างได้คงเดื่อนกว่าๆอะครับ นิ้วขาดไม่มาก แต่ต้องทำกายภาพมือเค้าอะครับ
    ตอนนี้ยังกำ อะไรมากไม่คอ่ยได้ ใช้กำลังที่มือไม่ค่อยได้ครับบ รอสักพักอะครับ

26. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่วินงง ?

อันนี้พึ่งอ่าน บ้านเรานี้ชอบแบบ เรียบๆ กรังๆ แต่วิ่งจิงๆ นี้อลังกาลปะ แบบคันขาวอะ 555

อันนี้เค้าก็ว่ารถบ้านเรา

27. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    พี่ว่าเอาฝาไปปัดเงาน่าจะสวยนะ อิอิ :D

28. vynnz

727
    4
    0
    เออ ค่อยพอดูได้หน่อย

29. Kiat nissan

112
    0
    0
    ;
    :cool: ขอบใจมากนะคุณโน อย่างไรผมก็จะค่อย ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้