MTXอยากใส่กระจกไฟฟ้า+เซ็นทรัลล็อคอ่ะแนะนำร้านด้วยคราฟ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tomhang11, 10 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tomhang11

tomhang11 New Member Member

132
    1
    0
    MTXอยากใส่กระจกไฟฟ้า+เซ็นทรัลล็อคอ่ะคราฟ

มีใครไปทำมาบ้างอ่ะคราฟ

ที่ไหนทำเนียนๆดีๆราคามิตรภาพบ้างคราฟ

พี่ๆเพี่อนๆช่วยแนะนำหน่อยคราฟ(รู้ราคาด้วยยิ่งดีคราฟ)

อยู่แถวรามอินทรา-สายไหม ยิ่งดีคราฟ

ขอบคุณล่วงหน้าคราฟ

2. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    เซ็นทรัลล็อคซื้อมาเอง กระจกเอาที่ร้าน ผมทำที่สระบุรีคับ

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    รางกระจกและมอเตอร์ใช้ของเซริฟ ราคาประมาณสองพัน
    นวมดึงประตูพร้อมสวิทช์ ประมาณหนึ่งพันกว่า
    ค่าเดินสายไฟ ติดตั้ง พร้อมเซนทรัลล็อค ประมาณสองพัน
    ปล.เชนทรัลล็อคของเซริฟก็มีนะครับ ลองหาดู มันทนกว่าของบ้านเรา จะได้ไม่ต้องรื้อประตูบ่อยๆ

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

จัดไป...

5. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    รางกระจกและมอเตอร์ใช้ของเซริฟ ราคาประมาณสองพัน ตามนี้แหละครับ
    นวมดึงประตูพร้อมสวิทช์ ประมาณหนึ่งพันกว่า เห็นขายอยู่ของ Surf 4 ชิ้น 1500 บาท
    ค่าเดินสายไฟ ติดตั้ง พร้อมเซนทรัลล็อค ประมาณสองพัน ประมาณนี้
    ปล.เชนทรัลล็อคของเซริฟก็มีนะครับ ลองหาดู มันทนกว่าของบ้านเรา จะได้ไม่ต้องรื้อประตูบ่อยๆ ยืนยันครับว่าทน แต่ที่รถก็ Surf ทั้งคัน เก่าแล้วขึ้นบ้างไม่ขึ้นบ้าง ช่างมัน

เมื่อสมัยก่อนก็เคยติดตามร้านประดับยนต์กับรถคันเก่าใช้ไปสักพักก็ขึ้นยากตรวจสอบดูร้านติดตั้งไม่ดี เลยถอดออกเอาแบบมือหมุนของเดิมใส่ไป สะดวกกว่าเยอะ

6. รางกระจกหน้าไฟฟ้า TOYOTA SURF130 ใช้ได้กับ TOYTOTA MT-X 1200 บาท/คู่
    ตามนี้ ลองเข้าไปดู
    พี่เขาอยู่ กม.8 รามอินทรา ลองโทรไปคุยดู
    (ไม่มีส่วนได้เสียกับพี่เขานะ แค่แนะนำ)

7. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ป๋าได้เสียกับพี่เค้าแล้วหรอคับ........อิอิ (ล้อเล่งนะป๋า)

8. surach8

surach8 New Member Member

337
    6
    0
    ถูกต้องครับ
    หาของ Surf สภาพสวย ต้อง คุณ ตาปี ครับ
    ผมก็สั่งของแกไว้เหมือนกัน

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดันให้ครับ

10. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ลองหาดูใน weekend ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้