เรื่อง เบรค รันสต็อบ คับ ใครเคยใช้ แล้ว การเบคร เป็นไงบ้างครับ.......

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย NT.SHOP, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    สอบถามว่า สมาชิดท่านใด เคยใช้เบรค Runstop แบบ จานยาย หรือ แบบ ปกติ ที่เป็น แบบเซาะร่อง, เจาะรู บ้างมั้ย ครับ ว่า สมรรถนะการเบรค เป็นไงบ้าง เบรคดีหรือปล่าว ครับ ( เพราะมีคนเคยบอกผม ว่า ถ้าผ้าเบรค โดนน้ำแล้ว มันค่อนข้างจะ ลื่น เบรค ไม่ค่อยอยู่ จิงหรือ ป่าว คับ) หรือใครเคยใช้ แล้ว เบรคเป็นยังไง ขอบสอบถามข้อมูลหน่อย นะครับ ( อยากจะใส่จานขยาย แบบไม่แปลง อะครับ) อิอ ขอบคุณมาก นะครับ

2. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    เคยใส่คับ รู้สึกเบรคมั่นใจขึ้น ระยะสั้นลงคับ

3. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ก็ดีครับ
    กินผ้าเบรคเยอะดี

4. Octillion

Octillion New Member Member

27
    2
    0
    แบบ slot ขนาดเท่าเดิม เบรคดีขึ้นเยอะครับ

ใส่กับผ้าเบรคดีๆด้วยนะครับ

5. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    เก็บข้อมูลอยู่ครับ ดันครับ

6. Tonkun

Tonkun New Member Member

227
    5
    0
    เอาทั้งหมดนี้มารวมกันครับ ... อิอิอิ

7. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ดีครับพี่

8. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    ถ้ า เ อ า ม า ใ ช่ ง า น ธ ร ร ม ด า ก็ o k ค รั บ

เ พ ร า ะ เ ค ย ใ ช่ อ ยู่

เ บ ร ก ห นั ก บ่ อ ย ๆ . . . เ บ ร ก ลึ ก . . . . ใ ช่ ไ ม่ กี่ เ ดื อ น จ า น ร้ า ว ค รั บ ท่ า น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้