มีใครเคยขับเจ้าตัวเล็กไปทำงานบ้าง

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย tuche, 12 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    พอดีช่วงนี้รถยนต์เสีย ก็เลยต้องพาเจ้าตัวเล็กไปทำงานด้วยกัน แถว สำราญราษฎ์ ก็สนุกดีเหมือนกันนะ ถึงจะเปลียกฝนบ้างก็ตาม แต่ไปไหนก็มีแต่คนชมว่า " น่ารักสมวัย" :p :p :p

2. Mint_ZR

Mint_ZR New Member Member

142
    1
    0
    ผมขี่ไปเรียน ที่ กล้วยน้ำไท ประจำคับ

3. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เคยจะขี่ไปมหาลัยช่วงที่ brembo โดนเล่น แต่ก็ไม่พ้น เจอเต็มๆด่านแถวตลาดเขมา เลยต้องถอยกลับ สรุปวันนั้นอยู่บ้านไม่ได้ไปเรียน :confused: :confused: :confused:

4. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ผมดิซิ่งไปมาบุญครองเพื่อดูหนังท่อดังฉิบแต่กลัวสะกดไม่เป้นอิอิจริงๆเสียวฉิบ

5. Cheezer

Cheezer New Member Member

257
    0
    0
    เคยขี่มาทำงาน ตำหนวดยืนกันให้รึ่ม แต่เดี๋ยวนี้ไม่ได้ขี่ไปและ แฟนเป็นห่วง :D

6. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อ๊วกกกกกกกกกก :eek: :eek: :eek:

7. Chon ZX

Chon ZX New Member Member

235
    3
    0
    55555 ขี่ไปทุกวันเลย ไม่เห็นมีใครชม ไม่รู้ว่าจะด่าด้วยเปล่า
    แต่ก็ไม่ได้ยินหลอก555 อ๊วก อะไรวะตาว

8. ขออ๊วกด้วยคนได้ไม

9. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    คุณมิ้น นี่เรียนที่ม.กรุงเทพป่ะคับ ไม่เคยเห็นเลยอ่ะคับ แถวนั้นคนใช้น้อยอ่ะคับ ผมแทบไม่เคยเจอเลย

10. Ae-vantage

Ae-vantage New Member Member

28
    1
    0
    ของผมไปไกลคงขี่ไปไม่ไหวอันตราย(ขึ้นทางด่วนไม่ได้555)

11. jummum

jummum New Member Member

411
    3
    0
    ขี่ไปบ่อยเหมือนกันครับ...อิอิ

12. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    แต่ผมขี่ขึ้นดอยสุเทพไม่กี่วันรถหายไปเลยคับ สุดเสียใจอิอิ

13. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    อ๊วกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกขี้

14. Cheezer

257
    0
    0
  15. obojamaja

obojamaja New Member Member

5
    1
    0
    ของผมขี่ไปทำงานทุกวัน แบบว่ารถกับคนน่ารักสูสี

16. BALLGT

BALLGT New Member Member

608
    4
    0
    มีเเต่ขี่ไปตลาดคับ

17. lit74

lit74 New Member VIP

38
    2
    0
    ผมแค่ขี่จากพัฒนาการไปเยาวราช ไปสีลม มาอุดมสุขแล้วค่อยกลับบ้านเอง

18. arto

arto New Member Member

121
    3
    0
    ที่ไหนมีถนนผมไปหมดครับ

19. TITLE

TITLE Guest

0
    0
    0
    ไม่กลัวด่าน หรือตำรวจเหอรครับ

เหง ขี้ไป ไม่มีทะเบียน ถ้าโดนจับ มีหวังยึดรถแน่เลย แนะนำทีครับ อยากขี่ไปบ้าง แนะแนวทาง หน่อยครับ

20. Cheezer

257
    0
    0
    แลกแบ็งค์แดง ๆ ไว้เยอะ ๆ :D :D

21. Hello Kitty

Hello Kitty New Member Member

145
    3
    0
    บ้านผมอยู่จันทรเกษม ครับ ตรงศาลอาญารัชดา น่ะครับ ขี่ไปโลตัสลาดพร้าวหน้าหอวังทุกวันครับ เคยโดนตำรวจจับหน้า แดนเนรมิตรเก่าด้วยครับ ด่าผมใหญ่เลยว่าผมไม่ใส่หมวกกันน๊อค:confused:

22. WIT"_"HRC

WIT"_"HRC New Member Member

15
    0
    0
    คิดอยู่เหมือนกันว่าจะขับไปทำงาน แต่กลัว ตำรวจอ่ะ...:cool:

23. mink-lam

mink-lam New Member Member

1
    0
    0
    ผมก่อ ขี่ ไป ซื้อก๋วยเตี๋ยวกับ ไปตลาด เหมือนกันครับ

24. SynergidZ

SynergidZ New Member Member

3
    1
    0
    - -

ผมขับไปเรียนทุกวันงับ อยู่ชัยภูมิ ตำหนวดไม่ค่อยจะจับรถเลกอ่ะคับ อ้อ ท่อไม่ดัง เค้าเลยไม่จับครับ อิอิ
    เสียวๆเครื่องนี่แหละมั่ยมีทะเบียน โดนโบกเรียกสักวันคงจะโดน- -:cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้