......มีปัญหาว่ะ...

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย mr.car, 20 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    ......แบบว่ารถน้าเวลาออกตัวเนี่ยมันมีเสียงดัง กุกๆๆๆๆๆ.........มันดังมาจากด้านหน้าของรถอะครับเป็นเฉพาะเวลาออกตัวเท่านั้นไม่รู้ว่ามันดังมาจากอะไรใครรู้ช่วยบอกหน่อยประเมินราคามาด้วยก็จะดีครับ....
    .
    .
    ..............................ขอบคุณครับ:cry:

2. MAMA SEX

MAMA SEX New Member Member

20
    0
    0
    เครื่องพัง ชัวร์
    นายต้นปั้มคัลพัง ยังวางเครื่องใหม่เลย จิงๆนะ

3. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    เพลาหรือเปล่าครับ

4. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    เป็นเหมือนกันอะพี่ แต่ไม่ตลอดนะ เป็นเฉพาะเวลา ปล่อยครัชแบบไม่สัมพันกับคันเร่งอะ

5. famous38

famous38 New Member VIP

230
    2
    0
    รถมีเต็ด ฮิฮิ

6. มาอู่ดิ น้า...เดี๋ยวดูให้..เอาเหล้ามาด้วย..

7. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เช็กพวกลูกหมาก ครับ ไม่เกี่ยวกับเครื่อง ลองดูครับ ออกตัววิ่งตรงเพลาจะไม่ดัง แต่ถ้าเลี้ยวกลับรถแล้วดังเปลี่ยนหัวเพลาตัวนอกครับ

8. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แต่ละคน มีสาระทั้งนั้นเลย ฮ่าๆๆ

โดยเฉพาะลุงเอ๋

เฮ้ยๆๆ อู่ตาก้อง อย่าเข้านะ เข้าไปแล้ว ออกยาก

เค้าว่างั้น อิอิ

---------- Post added at 13:19:25 ---------- Previous post was at 13:18:34 ----------

แต่ละคน มีสาระทั้งนั้นเลย ฮ่าๆๆ

โดยเฉพาะลุงเอ๋

เฮ้ยๆๆ อู่ตาก้อง อย่าเข้านะ เข้าไปแล้ว ออกยาก

เค้าว่างั้น อิอิ

9. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    .....ตอนนี้ลองเดาๆคิดว่าน่าจะดังมาจากชุดแร็กส์พวงมาลัยอะแต่ไม่รู้ว่าแร็กส์พวงมาลัยเนี่ยมันดังได้ป่าววะเคยได้ยินมาว่าที่แร็กส์มันมีบู๊ทอยู่ตัวนึงถ้าไอ้ตัวนี้มันแตกเนี่ยมันจะดังไม่รู้ว่าจริงมั๊ย..........
    .....เออๆๆๆแล้วถ้าเป็นแท่นเครื่องแท่นเกียร์มันพังเนี่ยมันจะดังป่าววะ............
    .....เฮ้อ......สับสน.........หลานๆช่วยน้าวิเคาะห์ทีนะ

10. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0

ถ้าแร็กดังเปงไปได้ครับเพราะในแร็กมันจะมีบูสอยู่ตัว ส่วนมากจะซื้อมาสองมาใส่ยกชุด แต่ถ้าจะซ่อมก็ซ่อมได้ครับ ต้องไป โชว์จุ่ง ลูกหมาก เขาเป็นโรงงานและอู่บริการ เป็นของญาติเมีย
    ไงสนใจโทรมาหาผมก็ได้ครับ ไปร้านนี้จบทุกอย่างของระบบ ช่วงล่าง

ส่วนแท่นเครื่องถ้าขาดมันจะดังเหมือนกันแต่น้อยสำหรับเกียร์ธรรมดา ส่วนมากจะสั่นมากกว่าขึ้นถึงพวงมาลัย ตัวรถลองดูครับ น้า

11. mikeiing

mikeiing New Member Member

57
    1
    0
    เอาใจช่วย ๆ หายไวไว :]

12. CaMpz

CaMpz New Member VIP

93
    1
    0
    มียางแท่นเครื่องตัวข้างของแท้มือฉอง ขาย ขาดบอกนะลุงคาร์ 5 5 5+

13. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    ของเต้ก็ดังอ่ะพี่ เวลาออกตัว แร้วก็เวลาสะเทือน มันดังกุ๊กๆๆๆ

ขึ้นมาถึงพวงมาลัยเรยอ่ะ ทำไงดีอ้าพี่

---------- Post added at 19:42:26 ---------- Previous post was at 19:42:10 ----------

ของเต้ก็ดังอ่ะพี่ เวลาออกตัว แร้วก็เวลาสะเทือน มันดังกุ๊กๆๆๆ

ขึ้นมาถึงพวงมาลัยเรยอ่ะ ทำไงดีอ้าพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้