หาซื้อ MDF 20 MM แถวลาดพร้าวและรามอินทรา ครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย i9n0r, 26 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. i9n0r

i9n0r New Member Member

65
    1
    0
    ไม่ทราบว่ามีใครพอจะทราบร้านที่ขายไม้ MDF 20 mm แถว ลาดพร้าว รามอินทรา รามคำแหงหรือใกล้เคียงก็ได้ครับ ไม่ทราบว่าแผ่นนึงนี่ขนาดเท่าไหร่(กว้าง x ยาว) และราคาประมาณเท่าไหร่ครับ ขอบคุณครับ :D

2. deluxez

deluxez New Member Member

38
    1
    0
    20 มิลน่าจะอยู่พันกว่าแล้วนะตอนนี้MDF
    แถวลาดพร้าวก้อซอย101โรงไม้ใหญ่ๆ

3. i9n0r

65
    1
    0
    ขอบคุณคร๊าบ แล้วไม่ทราบว่าอยู่ตรงช่วงไหนของซอยครับ ถ้ามาจากปากซอย 101 นี่ก่อนถึงปั๊มแก๊ส หรือว่าเลยปั๊มแก็สไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

4. deluxez

deluxez New Member Member

38
    1
    0
    อยู่ตรงข้ามกรุงเทพการประมูลจ้า

i9n0r ถูกใจสิ่งนี้
  5. i9n0r

65
    1
    0
    คับผม ไว้พรุ่งนี้มะรืนนี้จะลองไปหาดู :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้