รบกวนถามปัญหาคาใจหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 8 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    คือผมอยากรู้ว่ากันโคลงไทอาร์มันใส่แล้วดียังไงคับ
    แล้วรถมาเดิมๆมีกันโคลงหรือเปล่าคับ
    แล้วราคาค่าตัวมันอยู่ที่ประมาณเท่าไรคับ
    ขอบคุณคับ

2. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    สำคัญมากเลยคือ มันเท่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555.

3. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ของเดิมมีแต่ข้างหน้าครับ ข้างหลังไม่มี ส่วน Type R มันเส้นใหญ่กว่าครับ ส่วนถ้าจะใส่ข้างหลังต้องทำประกับ
    รองกันตัวถังฉีกราคาค่าตัวหน้า-หลังพร้อมเลยก็เตรียมเงินไว้ 6,000 น่าจะเอาอยู่ถ้าไม่เจอคนขายของราคาโหดเกิน
    แต่ส่วนใหญ่ลูกหมากที่ติดมาหาดีๆยาก มักจะหลวมหรือไม่ก็เสีย ถ้ามีงบมากพอก็ซื้อยี่ห้อ AOE ของพี่ก๊อบไปเลย
    ของแต่งราคาค่าตัวลองถามพี่เค้าดูถ้าเป็นของพี่เค้าจ่ายเงินแล้วก็ใช้ได้เลยลูกหมากใหม่ประกับมีพร้อม
    พี่เค้าใจดีลดให้ได้เยอะอยู่แล้ว อิอิ

---------- Post added at 10:57:07 ---------- Previous post was at 10:56:51 ----------

ของเดิมมีแต่ข้างหน้าครับ ข้างหลังไม่มี ส่วน Type R มันเส้นใหญ่กว่าครับ ส่วนถ้าจะใส่ข้างหลังต้องทำประกับ
    รองกันตัวถังฉีกราคาค่าตัวหน้า-หลังพร้อมเลยก็เตรียมเงินไว้ 6,000 น่าจะเอาอยู่ถ้าไม่เจอคนขายของราคาโหดเกิน
    แต่ส่วนใหญ่ลูกหมากที่ติดมาหาดีๆยาก มักจะหลวมหรือไม่ก็เสีย ถ้ามีงบมากพอก็ซื้อยี่ห้อ AOE ของพี่ก๊อบไปเลย
    ของแต่งราคาค่าตัวลองถามพี่เค้าดูถ้าเป็นของพี่เค้าจ่ายเงินแล้วก็ใช้ได้เลยลูกหมากใหม่ประกับมีพร้อม
    พี่เค้าใจดีลดให้ได้เยอะอยู่แล้ว อิอิ

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ^
    ^
    มีโฆษณาแฝงครับ 555
    ปล. เชื่อสินค้าลุงหนวดได้ไม่ผิดหวัง

5. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ข้อดีของมันอยู่ที่เวลาเข้าโค้งแรงๆมันจะกดปีกนกด้านในไม่ให้ล้อลอยอะครับ
    ล้อและยางจะได้อยู่ติดกับพื้นมีแรงเกาะถนน ไม่ไถลครับ และทำให้รู้สึกว่ากระด้างขึ้นเยอะ..อิอิ(ลองมาแล้ว...ชัว) และอีกอย่างขับตามหลังเห็นแล้วโหดดีทำเป็นสีๆสวยด้วย
    typeR และSiRแบบครบๆ ราคาพอกันประมาณ 3-3500 23มิลนะถ้าจำไม่ผิด(โคตะระเเข็งมากกกก)
    ของegก็ใส่ได้จะแปลงหรือยกใส่เลยก็มี มีหลายตัวตั้งแต่13-19มิล(เรื่องขนาดไม่ชัว) ราคาก็ประมาณ 1-1500 แล้วแต่ชอบครับ
    ของซิ่งก็มีติดต่อพี่กอล์ฟ G type R ราคาไม่แรง สวย สด ครบ ไม่ต้องแปลงคราบบบบบบบ :D

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ลุงหนวด กุ ดังใหญ่แล้ว เว้ยยยยยยย

7. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เอ้า งานหน้า มีทติ้งเลี้ยงเบียร์เว้ยยยยยยยยยยยยยยยย :D:D

8. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    จริงป่าวพี่
    มีทหน้าล้างท้องรอ
    อิอิ

Joice++Jum

9. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    พี่กอฟล์ไว้มิดติ้งรอบหน้าจะขอสำพาดหน่อยคับเรื่องของคับ
    คือผมเปลี่ยนใจไม่ขายรถแล้วรักมันมากทำให้เจ๋งไปเลยดีก่า

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    :cool: งั้นไม่เกรงใจ ละนะ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้