ช่วยดูคันนี้ให้หน่อยครับว่า แท้ หรือ ทำ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Ferluter, 6 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ferluter

Ferluter Guest

0
    0
    0
    http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=A25070013&row=2

คือว่าผมอยากได้ EVO VII แท้อะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าคันนี้ แท้หรืเอามาทำ ยังไงช่วยกรุณาชี้แนะด้วย ( ถ้าใครมี EVO VII แท้ขายติดต่อผมได้ 0815588202 หรือจะโพสรูปกับราคาไว้ก่อนก็ได้ )

2. S.Hendry

S.Hendry New Member Member

81
    1
    0
    ราคนี้น่าจะรถทำนะครับ

3. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ให้ของแต่งหลายอย่าง บวกกับเป็นราคานี้ด้วย น่าจะเป็นรถทำครับ
    7 แท้แท้ น่าจะมี 1.5++ ไม่รวมของแต่ง

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ดูจากสภาพภายในที่บอบซ้ำจากการขนส่ง น่าจะเป็นรถทำครับ
    ถ้าเป็นรถแท้ ภายในจะเนี๊ยบมาก

5. Ferluter

Ferluter Guest

0
    0
    0
  6. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    ดูแต่รูป หรือหาใน net ยังไงก็ไม่รู้ครับ ว่าจริงหรือหลอก ต้องดูรถจริงๆ แล้วขอดู book เปรียบเทียบแล้วนำเลขไปตรวจสอบเรื่องการนำเข้าว่าถูกต้องจริงรึป่าวนะครับ
    เท่าที่รู้ บางคันที่เป็นรถแท้ที่มาจากการประมูล ก็เคยผ่านการตัดมานะครับ ต้องลองเช็คประวัติกันให้ดีๆ

7. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    น่าจะเป็นอย่างพี่โอ Kittio ว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้