อยากรู้เรื่องคอนโซลดำอีโว 123 ดำไม่เท่าไหร่กัน หรือต่างกันตรงไหน?

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย **pump**, 7 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. **pump**

**pump** New Member Member

62
    0
    0
    อยากรู้คับว่า คอนโซลดำอีโว 123 เนี่ย

1.มีคนบอกว่าคอนโซลอีโว 1 จะดำสุด ส่วน 2 กะ 3 จะไม่ดำเท่าอีโว 1 จิงมัยคับ
    2.คอนโซลดำอีโว 123 แตกต่างกันยังไงบ้างคับ หรือว่าเหมือนกันหมด?

ขอบคุงทุกๆคำตอบคับ :p

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ไม่รู้เหมือนกัน
    แต่ผมว่ามันเหมือนกันหมดนะ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สมัยมันนำเข้ามาเมืองไทยเมื่อปี 94-96 ผมเห็นดำเท่ากันหมดครับ
    ที่มันซีดเพราะมันจอดตากแดดหรือทิ้งตากแดดไว้ในJunk Yard มากกว่าครับ
    มันเลยดูดำไม่เท่ากัน

4. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ผมก็ว่ามันเหมือนกันนะครับ อาจโดนแดดเลียมากกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้