ภาพงาน SugarbeetDrag งานสบายๆแบบกันเองๆ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อีกหนึ่งงานที่จัดพร้อมๆกับงานจิมคาน่า underground สนาม 3 ที่สนามบางกอกแดร๊กอเวนิว

มาชมกันเลยครับ ไม่ต้องบรรยายอะไรกันมากมาย :D

เริ่มจากกล้องนายคาร์ก่อนครับ พอดีช่วงเช้า นายคาร์มาช่วยถ่ายไว้ให้ครับ ดูกันเลย

ต่อไป มากล้องผมบ้าง รวมพลคนตุ๊กๆ มาเตรียมตัวสำหรับงานตอนกลางคืน ของงาน TNGdrag

ช่วงเช้ากลางวันบ่าย ก็เป็นของเหล่าบรรดาขาแม่น bracket เค้าหล่ะ :D

พี่ตุ๊กๆเรา ขอลองทดสอบวิ่งกันสักหน่อย วิ่งไป 21 วิ เร็วเท่ารถเก๋งหลายๆรุ่น

งานนี้ค่อนข้างเป็นกันเอง เพราะมีแต่บรรดา พี่น้องและผองเพื่อนในวงการแต่งรถที่คุ้นหน้ากันบ่อยๆ เดินไปๆ ก็ขอถ่ายบ้าง มาขอให้ถ่ายบ้าง ชิวๆ

รถใครเป็นรถใคร ดูเอาเองเลยนะครับ

ฮิตจริงๆ การเจาะรูกันชนหลังเนี่ย

จอดไว้แบบนี้ ก็เสร็จเราสิ

แซวหน่อย รุ่นน้อง ขอให้ถ่ายให้ แต่รถไม่ได้ล้าง ก็ต้องใช้แฟล๊ชยิงให้ดูใหม่กันหน่อย เบื้องหลังเลอะมากนะน้อง :D

จอดซะหล่อเลย... จริงๆรูปนี้ไม่ได้ตั้งใจถ่าย cef คันนี้นะ สังเกตุดีๆ :p

รถในฝันเลย เมื่อไหร่จะมีสักทีหว่า

รูปนี้ ผมตกใจมาก ทีแรกก็นึกว่าไม่มีอะไร แต่มีผีสาว อยู่ในรถด้วย :D

ทีม naraka กับสีเขียวใหม่ สดได้ใจจริงๆ

ตัวกล้องผมไม่ได้ปรับไรเลยนะ สีมาอย่างงี้เลย

คันนี้แหล่ะ เหมาะกับคนที่มีครอบครัว เพราะมันคือ รถครอบครัวในคราบรถแข่ง

จัดให้อีกสักภาพครับ สวยจริงๆ

ภาพของใคร มา save กันไปนะครับ จัดให้แล้ว

อีกภาพ.. ครับ

อีกสักหนึ่งภาพก่อนเดินกลับไปที่สแตน

ภาพนี้จริงๆ สีรถรู้ๆอยู่ สดมาก ขอ ลด สีสรรค์ลงหน่อยนะครับ แซวหน่อย ทำไมทีมนี้มีแต่สุดๆ

ในแทรคบ้าง

เทสๆกันหน่อย ก่อนจะเข้าไปเช็ง

ขาวอวบดีจริงๆ :D

มาแล้ว เข้าตุ๊กๆ โลว์บาร์ เด๋วต้องไปขอถ่ายมาเก็บสักหน่อย น่านั่งดีนะ แรงโคตร

พระอาทิตย์กำลังจะลับขอบฟ้า ต้องรีบเก็บ สีฟ้ากำลังเข้ม

กระแส รถสีสวยๆ ไม่ตกสักที

เห็นสวยๆ หรูๆแบบนี้ แรงด้วยนะครับ

zx-6 สวยๆของนายเป๊ก

อีกสักภาพ

หลังจากนั้นก็เห็นเจ้าตุ๊กๆโลว์บาร์เหลือง จอดอยู่บริเวณที่จอดรถใหม่ จึงรีบเข้าไปขอถ่ายโดยไว

จะโหดไปไหนเนี่ยเฮีย แล้วผู้โดยสารจะขึ้นยังไง

สีสรรค์แสบทรวงอกมาก ปลายท่อลงตัวดี

นับเป็นรถที่แปลกดี น่าสนใจครับ

ต่อมาเจอรถพี่โก้จอดอยู่ เลยจัดให้สักชุด รูปอื่นๆ รอดูใน car show นะครับพี่

เริ่มจะมืดแล้ว เอ๊ะ ภาพนี้เหมือนใน grand turismo เลย

งาน sugarbeet กำลังจะจบลงครับ

สวยๆแรงๆอีก

ภาพนี้บังเอิญอ่า เห็นรถมี back อาจจะไม่ชัดหน่อย เพราะรีบกด ตั้ง speed ต่ำๆไว้

มาเทสอีกรอบ คันที่มี โลว์บาร์รู้สึกจะวิ่ง 19 นะ

แล้วก็มาถึงเวลาแจกของรางวัล ใครเป็นใครดูกันเอาเลยนะครับ

ปิดท้ายด้วยน้องพริตตี้หนึ่งรูป งานสนุกมากครับ ไว้เจอกันใหม่สนามหน้าสวัสดี

Dae Postcard, kenglek และ Due_EG ถูกใจสิ่งนี้
  2. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    สวยงามอีกตามเคย.......

3. Biggest

Biggest New Member VIP

29
    1
    0
    รูปสวยครับบ

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดูเพรินอีกเเล้วคับ อิอิ Thank

5. garmo_sk

garmo_sk New Member Member

523
    4
    0
    ภาพสวยมากคับ

6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,717
    819
    113
    สวยทุกรูป ทุกคัน ครับ :D

7. innocent

innocent New Member Member

514
    73
    0
    งามเลยน้าาาพี่

8. 177

177 New Member Member

382
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านที่มาร่วมงานครับ
    ขอบคุณช่างภาพที่ถ่ายรูปสวยๆมาให้ชมกัน
    ขอบคุณจิงๆครับ
    งานหน้าแล้วเจอกันใหม่ครับ เร็วๆนี้

9. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    มารอดูภาพสวย ๆ คับ

10. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    ภาพสวย รถหล่อ ^^

11. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    สวยทุกรูปอีกเเล้ว

12. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    รูปสวยเหมือนเดิม ขอบคุณคับ

13. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    ขอบคุณครับ รูปสวยตามเคยค๊าบบบ

14. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    รูปสวยมากๆครับ

15. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

16. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ขอบคุณมากคับ รูปสวยมากคับ

17. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    ขอบคุณ

คุณต้นมากๆครับ สำหรับรูปถ่ายสวยๆ

ทั้งรูปผมทั้งรถผมดูหล่อกว่าตัวจริงหลายเท่าเลย 555

ขอบคุณมากๆครับ ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กันยายน 2009
  18. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ภาพสวยมากครับ

19. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    ขอบคุณ ครับ

สวยๆ แรงๆ กัน ทั้งน้านนนน

งาน จัด ได้ ดี มากครับ

20. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    มันมากครับ

21. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    ขอบคุณรูปสวยๆครับ พี่ต้น ;););)

22. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    สวยงามมากมาย

23. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    ตุ๊กๆ โครตเท่เลย ได้ใจจริงๆๆ

24. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆครับ

25. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ขอบคุณมากครับ

26. tee jz

tee jz New Member Member

51
    1
    0
    รถสวยๆครับ

27. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ช๊อบชอบบบ.. ตุ๊กวิ่ง 21sec. :D

28. mo vigo

mo vigo New Member Member

49
    0
    0
    รูปสวยๆอีกเช่นเคย

29. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    ภาพสวยมากคับ ...

แต่เหนรถตัวเองแล้วรับไม่ได้ เน่าโคตรรร

แต่ขอบคุณคับ ที่ยังให้ติดกล้อง อิอิ !!

30. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    แหม แลนเซอร์ส้ม กับ ออสเงิน หล่อดีจริง เพื่อนใครว้าาา อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้