ใครชื่นชอบสาวก Spoon บ้างคร้าบบบโชว์รูปที่นี่ได้เลยครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย วุฒิ eg, 13 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. วุฒิ eg

วุฒิ eg New Member Member

800
    15
    0
    หวัดดีครับพี่ ๆเพื่อน ๆน้อง ๆชาว EG Ferio คร้าบบบบ
    ใครที่ชื่นชอบสาวก Spoon หรือใครสะสมของแต่งแบบแนว Spoon หรือได้เจอของแต่งแปลก ๆก็โชว์ที่นี่ได้เลยนะคร้าบบบ
    จาได้เป็นแนว ๆทางให้กับเพื่อน ๆได้ชมกันครับและจาได้แลกเปลี่ยนข้อมูลกันได้มีข้อมูล อธิบายด้วยก็ดีนะครับ ไม่ใช่แต่ EG เท่านั้นนะครับ รวม ทุกรุ่นได้ครับ
    และจาได้เป็นความรู้กันด้วยครับ ว่าของแต่ง Spoon นั้นมีอะไรให้แต่งกันบ้างครับ
    รวมไปถึงประโยนช์อีกอย่างหนึ่งก็ คือ เราจะได้รู้จักกับเพื่อน ๆที่เราไม่เคยรู้จักเพิ่มด้วยนะคร้าบบบบ......:):)

ขอขอบคุณพี่ ๆเพื่อน ๆน้อง ๆที่สละเวลาอ่านทุก ๆท่านนะครับ............:)

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    Mugen กะ Spoon นี่ของชอบเลย สำหรับคอ HONDA

จองพื้นที่ไว้ก่อน เดี๋ยวเอาของ Spoon ที่มีติดรถอยู่มาโชว์มั่ง (มีอยู่นิดหน่อย)

View attachment 1377509

View attachment 1377517

View attachment 1377521

ชิ้นหลัก ๆ ที่มีก็ 2 อย่าง
    ชุดเบรก กะ หม้อน้ำ:D

:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2009
  3. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
    ชอบๆๆๆ เด๋วไปหาจากรถคนอื่นมาให้ชม อิอิ ที่รถมะมีเลยอ่า..........

4. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ในรถไม่มีของ Spoon เลยครับ มารอชมของเพื่อนๆละกัน

5. PP_Ferio

PP_Ferio New Member Member

9
    0
    0
    มีแต่ของที่อยากได้ ทั้งนั้น
    หายากจิงๆ :cry:

6. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
  7. .KitarO.

.KitarO. New Member Member

839
    23
    0
  8. วุฒิ eg

800
    15
    0
    สวย ๆทั้งนั้นเลย...........ง่า

มีแต่ของที่อยากได้ทั้งนั้นเลยอ่ะ..........อยากได้ อยากได้ :cry::cry:

9. Non_Rayong

Non_Rayong New Member Member

46
    1
    0
    สมบัติชิ้นเดียวที่มีอยู่ งับๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2009
  10. Joe_Accord

Joe_Accord New Member Member

3
    0
    0
    กำลังอยากได้ลิ้นหน้า SPOON อยู่พอดี (ของเทียมก็ได้ เพราะเงินน้อย แต่หนี้สินเยอะ)

11. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวยแจ่มๆกันทั้งนั้นคร๊าบบบบบบบบบบบบ

12. วุฒิ eg

800
    15
    0
    อัพ ๆคร้าบบบบบ

13. POM CiViC EG

POM CiViC EG Well-Known Member Moderator VIP

1,125
    27
    48
    อยากเห็นเบาะครับพี่วุฒิ อิๆ

14. วุฒิ eg

800
    15
    0
    ได้คร้าบบบบจัดให้......................อยู่กระทู้ EG โชว์ กะ กระทู้ ชาวภูเก็ต นะคร้าบบบบ....:D:D

15. CHOK_aoy

CHOK_aoy New Member Member

21
    0
    0
    พี่ครับเรือนไมล์ 240 หาซื้อที่ใหนด้ายบ้างครับ รบกวนบอกหน่อยนะครับ

16. โต้งบางไผ่

โต้งบางไผ่ New Member Member

10
    0
    0
    :eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้