----ไครรู้้ร้านทำ ฝากระโปรงหน้าเคฟล่า ลาย2 งานเนียนๆมัั้งครับ ------

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย DaShiT, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    ----ไครรู้้ร้านทำ ฝากระโปรงหน้าเคฟล่า ลาย2 งานเนียนๆมัั้งครับ ------

ที่ไม่ไช่ YATT อะคับ

ขอบคุนคับ

2. R-Style งานไต้หวัน ก็เนียนมากครับ

3. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    เฮียปืน อากาน่า ไง ครับ

เนียน แต่ นาน หน่อย

---------- Post added at 22:29:24 ---------- Previous post was at 22:29:08 ----------

เฮียปืน อากาน่า ไง ครับ

เนียน แต่ นาน หน่อย

4. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    งานใต้หวันสวยจริงครับ เรีบยบสุดๆ ใช้เครื่องปูผ้าเหมือนกัน กระดูกงูยังกะฝาเดิม
    แทบหาที่ติไม่ได้เลย พูดได้ว่าสวยกว่าของ y-att ด้วย

แต่พอใส่แล้ว ความเข้ารูปเป็นรอง y-att อยู่ครับเพื่อนผมสั่งมาใส่ es
    แต่ถ้าไม่ซีเรียสมาก ก็สวยครับ ไม่รู้รุ่นอื่นๆ จะเป็นเหมือนกันป่าว

5. spuknic

spuknic New Member Member

501
    52
    0
    จะหามาใส่มั่ง
    ฝาเดิมสีกระเทาะแล้วซะงั้น

6. DaShiT

223
    4
    0
    อากาน่า นี่ ราคาเท่าไรคับ ?
    ขอเบอร์ติดต่อทีคับ

ขอบคุนคับ

7. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    ใช้ของ TRC อยู๋ก็ โอเคนะครับ ไม่แพงมากด้วยมีของให้ดูก่อนไม่ต้องมัดจำ

---------- Post added at 03:04:41 ---------- Previous post was at 03:04:26 ----------

ใช้ของ TRC อยู๋ก็ โอเคนะครับ ไม่แพงมากด้วยมีของให้ดูก่อนไม่ต้องมัดจำ

8. DaShiT

223
    4
    0

รบกวนหน่อยนะครับ

9. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
  10. DaShiT

223
    4
    0
    ขอบคุนมากครับ

แล้วมีร้านไหน รับทำงานงานดีๆอีกมั้งครับ

นอกจาก Akana , YATT คือเผื่อเปนตัวเลือกอะคับ

ขอบคุนคับ

11. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    งานไต้หว้นของr-style กับakana เนียนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้