ขอความรู้เกี่ยวกับ Mazda หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย Tensino, 8 สิงหาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0

คือว่าตอนนี้หลานผม เอา mazda 323 ตัวเก่งไปปะผุทำสีเรียบร้อยแล้ว อยากจะลงเครื่อง พอดีผมก็ไม่รู้เรื่อง mazda เลย ก็เลยมาขอปรึกษาหน่อยครับ

คือตัวนี้มีเครื่องอะไรที่พ่วงหอยแล้วลงง่าย ๆ สบาย ๆ ไม่ต้องแพงอะไรมากบ้างครับ

แหล่งเครื่องพอจะไปหาได้ที่ไหนบ้างครับผม

ถ้าไม่ลงเครื่องลอง mazda มีเครื่องของค่ายไหน ที่พ่วงหอย แล้วลงง่าย จบไม่ยากบ้างครับ

คือตอนนี้หลานผมมันก็ใจร้อน แล้วรถก็พร้อมลงแล้วคลุมดองอยู่ที่อู่ ผมไม่รู้จะไปพึ่งใครเลยเนี่ย เลยมาขอคำชี้แนะทีครับผม ขอบคุณมากครับ :D

อยากได้ข้อมูลเรื่องงบประมาณ ด้วยครับผม ขอบคุณครับ :D

2. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    323 ตัวใหนครับ ป๊อบอัพ ตาตี่ โปทีเจ้ คัลเลอร์คีย์ เป็นต้น

แต่ตัวเก่งผมนึกหน้าตามะออก:confused:(ล้อเล่นคร้าบ:D:D:D)

แต่ถ้าชอบติดหอยก็เป็น BP-T แต่เครื่องหายากหน่อย

ถ้าจะข้ามไปเล่นค่ายอื่น ต้องรอผู้ชำนาญมาตอบอีกทีครับ::cool:

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ถ้าพ่วงหอย มีแต่ตัวBP-Tครับ แต่จะมีอยู่สองตัวGTXกับGTRครับ แต่ตัวหลังนี้หายากมาก
    ลองโทรถามช่วงหมู พระราม9ดูครับ 081-4977743 มีคำตอบครับ

4. Noty323

Noty323 New Member Member

57
    3
    0
    BP-T ครับ
    180 ม้า พาเพลินแน่นอนครับ
    ที่อู่ MES (อู่ช่างหมู มีอยู่หลายเครื่องครับ)
    สนใจก็ โทรสอบถามได้ตามเบอร์ ข้างบนครับ

5. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เอาเครื่อง 1800 ลง แล้วเซ็ตเทอร์โบฯเองก้พอได้
    อีกทางเลือกนึงถ้าหาแท้ๆไม่ได้

6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    ตอบแบบ นี้ ชอบใจมากเลย ครับ setbo นี้และแจ๋ว:D

7. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48

แต่ตอนนี้ยิ่งแรงเข้าไปอีกนะครับน้องอู๋ ทำคลัชแล้วม้าลงพื้นเต็มๆ:cool:

8. อานนท์ eg

อานนท์ eg New Member Member

26
    0
    1
    ราคาค่า เครื่อง + วาง อยู่ที่เท่าไหร่ครับ BP-T

9. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    โทรถามช่างหมู(MES) 081-4977743 ครับผม

หรือลองเข้าไปคุยที่อู่ก็ได้ครับ มีเครื่องและผลงานให้ชม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้