เซ็ง..รถโดนชนแล้วหนี

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Ayothaya, 6 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    เหตุเกิดบนถนนร่มเกล้า เลี้ยวซ้ายเข้ามาจากมอเตอร์เวย์ประมาณ 1 กิโล มุ่งหน้ามีนบุรี เวลา 20.15 วันที่ 4 มี.ค.
    แฟนผมเอารถกลับไปหาพ่อกับแม่ที่หนองจอก เล่าให้ฟังว่ามีรถกระบะ ยกสูง สีดำ ไม่รู้ทะเบียน และยี่ห้อ ขับมาจากเลนขวา ( ถนนตรงนั้นมี 3 เลน ) มุดเข้าด้านหน้า ในขณะที่เหลือช่องว่างระหว่างรถผมกับรถข้างหน้านิดเดียว :mad: ผลที่ตามมาคือท้ายรถกระบะ กระแทกด้านหน้าขวารถผมอย่างจัง แล้วมันก็ขับหนีไป โดยที่แฟนผมไม่ทันได้สังเกตุอะไร .... เฮ้ออ เซ็ง :(

พอตามไปดู ก็เห็นผลงานที่มันฝากเอาไว้ ( ถ้ากูจับได้จะตดอัดหน้ามึง :D ) แก้มหน้าขวายุบ + กันชนหน้าขวากับลิ้นหน้าขววา โดนเชี่ยวสีไปหมดแต่ไม่ยุบ :cry:

มาระบายเยๆครับ อารมณ์เซ็ง กับโมโหไอ่พวกเหี้ยนี่ ขับอยู่ดีๆก็มาซัดรถกูซะงั้น แฟนดันจำทะเบียนไม่ได้อีก เฮ้อออ :)

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    แย่เลย จำทะเบียนไม่ได้ด้วย ไม่งั้น แจ้งความได้ว่า เค้าชนแล้วหนี ไป เอาประกัน ได้ไม่เสียประวัติ แต่ไง ก็ขอให้ซ่อมแล้วกับมาสวยเหมือนเดิมเร็วๆ นะคับ

3. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    เสียใจด้วยครับเล้ง นึกว่าฟาดเคราะห์ไปจะได้ไม่ต้องคิดมากให้เครียดเปล่าๆ ขับรถสมัยต้องทำใจอย่างเดียว

4. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    เสียใจด้วยนะครับพี่ คิดในแง่ดีว่า มันเฉี่ยวนิด รถไม่เสียหลัก แฟนพี่ปลอดภัยก้อดีแล้วล่ะพี่

5. TummaiT

TummaiT New Member Member

39
    0
    0
    รถซ่อมได้ คนขับปลอดภัยก็ดีแล้วครับ

6. เปิ้ล MT

เปิ้ล MT New Member Member

39
    2
    0
    คิดเสียว่า ฟาดกับรถกระบะแล้วกัน ........ ล้อเล่น .............กลับมาหล่อเหมือนเดิมไวไว นะ

เสียดายน่าจะ จำทะเบียนให้ได้

7. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆ นะครับ ตอนนี้สบายใจแระครับ คงขับหยั่งงี้สักพัก เพราะประกันพึ่งยื่นเอกสารไปก่อนรถชนอาทิตย์เดียว ยังไม่มีหลักฐานอะไรเลยครับ

8. icy_engine

icy_engine New Member Lady Member

718
    2
    0

ถูกต้องค่ะ.......

เอาน่า!!....สู้ๆค่ะ

เดี๊ยวก็กลับมาหล่อเหมือนเดิมแล้วค่ะ

9. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    ขอให้ซ่อมเสร็จไวๆนะครับ

10. smoothe

smoothe New Member Member

17
    1
    0
    ใจเย็น ๆ นะครับ.. ปลอดภัยก็ดีแล้วครับ

11. Aka_ES04

Aka_ES04 New Member Member

22
    1
    0
    ขอสาบแช่งมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้