เรื่องกระบอกฉีดน้ำ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย pickky, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pickky

pickky New Member Member

72
    0
    0
    :D สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆครับผมคือมีเรื่องมาถามครับ
    1.ถังฉีดน้ำฝนราคาเท่าไรครับ
    2.ถังพักน้ำหม้อน้ำราคาเท่าไรครับ
    3. ยางขอบกระจกประตูราคาเท่าไรครับ
    4. โช๊คประตูแคลีบอยราคาเท่าไรครับ
    ราคาแท้หรือเทียมก็ได้นะครับ ต้องนี้ถังต่างๆ รั้วหมดแล้วครับ ยางขอบประตูก็ขาดแล้ว ตอนนี้หน้าฝนด้วย ช่วยผมหน่อยนะครับ พึ้งได้รถมาครับ

2. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    ทุกอย่างลองไปกระทู้ถามพี่เบิ้มอาจะมี ถ้าของใหม่ก้หาซื้อได้ตามร้านอะไหล่ยนต์คับ..http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=617810

3. ตามพี่เสรีเลยครับผม.....

4. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ตามพีๆ บอกเลยคับ

5. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยู่แถวนนทบุรี มีสมาชิกอยู่ที่นั่นมีหลายคนมั๊ยครับ
    ให้คำปรึกษาพี่เค้าหน่อยครับ

---------- Post added at 20:36:14 ---------- Previous post was at 20:35:57 ----------

อยู่แถวนนทบุรี มีสมาชิกอยู่ที่นั่นมีหลายคนมั๊ยครับ
    ให้คำปรึกษาพี่เค้าหน่อยครับ

6. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    -ยิ่งเจริญอะไหล่ ที่บ้านใช้บริการมานานกว่า 30 ปีแล้ว อะไหล่ญี่ปุ่น แท้ก็บอกแท้ เทียมก็บอกเทียม ราคาไม่แพง
    พวกยางหุ้มเพลา ยางแท่นเครื่องก็มี น้ำมันเครื่องถูกดี

-ธวัชชัยยนต์ มีเกือบทุกอย่างตั้งแต่ช่วงล่าง, เครื่องยนต์, เบรค, โอริงต่างๆ
    เค้าเป็นตัวแทนดิสเบรคหลายยี่ห้อ เบนดิกก็มี และรับอัดดรัมเบรคด้วย(ส่งก่อนเที่ยง ได้บ่าย3)

-เชียงกงกรุทเทพ-นนท์ แถวนี้ก็ต้องที่นี่แหล่ะ คงไม่ต้องบรรยาย

7. pickky

72
    0
    0
    :p พี่ๆชาวเเก๊งค์NV ผมจะคุยกับพี่ๆที่แนะนำมาได้ที่ไหนครับ:eek:

8. คุยก๊ะใครอ่ะครับ.....

9. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น่านดิคับ คุยก๊ะใครอ่ะ

10. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    อยากคุยกะใครก้อโทรไปหาเลยคับ ใจดีทุกคน อิอิ ส่วนใหญ่มีเบอร์ บอกใต้รูปซ้ายมือคับ

11. singcoohteam

5,303
    108
    0
    รับแซบ

12. pickky

72
    0
    0
    :confused:กระทู้ของพี่เบิ้มหรือเบอร์ขอพี่เขาได้ไหมครับ

13. คลิ๊ก...ไปตาม ลิงค์ที่พี่เค้าให้ไว้เลยครับ...เบอร์อยู่ทางซ้ายใต้รูปส่วนตัวครับ....พี่แกใจดีครับ..ไม่ต้องกลัว...

14. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    มาช่วยตอบแล้วครับผม
    ข้อ 1. ถังฉีดน้ำเชียงกง ราคา 300 บาทครับ แต่เป็นของแวนนะครับ แต่ใส่กันได้ครับผม ของ 0 น่าจะแพงนะ
    2. ถังพักหม้อน้ำ ของใหม่ ราคา 250 บาท เบิกห้างเลยครับ ราคาจริง 300 กว่าครับ ลด 20% แล้วครับ ของเชียงกง 200 บ.
    ซื้อของใหม่ดีกว่าครับถูกด้วย
    3. ยางขอบกระจก ของเทียม คู่หน้า ข้างละ 650 บ. ของแท้ ราคาก่อนลด 1,300 กว่าๆ ครับ ลดแล้ว 1,280 บ. ครับ เบิกห้าง
    ยางขอบประตู ราคา ของเทียม เกรด A ที่ 0 แนะนำ ราคา ข้างละ 650 บ. ครับ
    4. ส่วนของแครี่บอย ผมไม่แน่ใจนะครับรอผู้รู้นะครับผม
    เบอร์ 081-837-7120 ครับ โทรปรึกษาได้ครับผม เด๋วบอกร้านให้ หรือจะฝากซื้อก็ได้ครับ
    ไม่บวกเพิ่ม มีใบเสร็จร้านให้ด้วยครับผม ( พอดีผมไปเดินบ่อยครับ )

15. pickky

72
    0
    0
    :teeth:ขอบพระคุณมากๆเลยครับพี่ มาตอบให้ครับ

16. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    โช๊คประตูแครี่บอยโทรถามศูนย์แครี่บอยตามเบอร์นี้เลยครับ 0-2319-4306ถึง10

เป็นเบอร์ของสาขาซอยศูนย์วิจัยราคาจะถูกสุดครับ :)

17. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    รายการครบแล้วพอดีเลยครับ
    เอ้าลองโทรไปสอบถามดูได้เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้