หาที่เจียรจานเบรค แบบจานเจาะรู เซาะร่อง ทำที่ไหนดีครับ กำลังหาอยู่

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [JoD_Accord], 7 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ตอนเบรคเป็นเจ้าเข้าเลยครับ ถ้าขับเกิน 100 KM จานของ Run Stop ที่มีรูกับร่องให้มาอยู่แล้ว อยาจะเจียรให้มันหายๆน่ะครับ ไม่รู้จะทำที่ไหนดี เห็นว่าจานที่มีรูเจียรประชิดไม่ได้ ราคาประมาณเท่าไรบ้างครบ คู่หน้าอย่างเดียว :cry::cry::cry:

2. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ตอนนี้หนาจานสภาพเป้นไงบ้าง มีคดไหม ลองเจียร ดูน่าจะหายครับ
    ของผม ก็เคยมี รุ่น เดียวกัน จานเดิม H22A ขนาด 280 เจาะ และ เซาะร่อง ไช้มา 2ปี กว่า ก้ไม่เจอ ปัญหานะครับ ........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้