S-Class กับ Series 7

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Amax, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Amax

Amax New Member Member

7
    1
    0
    เคยเห็นแต่ Mac V.S. PC
    คราวนี้เจอ S-Class กับ Series 7 เลยเก็บมาฝากให้ชมกันค้าบ

[media]http://www.youtube.com/watch?v=Tx8idyIoIQQ[/media]

2. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    งงกับคลิปนิดหน่อยครับ ดูแล้วไม่เก็ท...

แต่โดยความรู้สึกส่วนตัวหลังจากที่ได้ลองตัวล่าสุดมาทั้ง 2 รุ่น ซีรีส์ 7 น่าจะเหนือกว่าในราคาพอๆ กัน ทั้งรุ่นเบ็นซินและดีเซลครับ โดยเฉพาะกับตัว 730 Ld ดีเซลนี่เป้นอะไรที่สุดยอด เครื่องทรงพลัง+แรงบิดสูงส่งแต่ประหยัดมากครับ ใช้งานในชีวิตประจำวันสบายๆ ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องค่าตัว 7.59 ล้าน

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ^
    ^
    ^
    งงเหมือนกันครับ

4. งงเหมือนกันครับ หรือเราไม่ค่อยเข้าใจภาษาคนมีเงิน อิอิ

5. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    ผมเข้าใจประมาณว่า สิ่งดีมันต้องรอ อะไรประมาณเนี้ย มันทำให้ภาพแตกๆ กระตุกๆ

แล้วสุดท้าย รางวัลสำหรับการรอก็ S7 อ่ะครับ ไม่รู้นะผมก็เดาๆเอา...

---------- Post added at 00:49:48 ---------- Previous post was at 00:49:33 ----------

ผมเข้าใจประมาณว่า สิ่งดีมันต้องรอ อะไรประมาณเนี้ย มันทำให้ภาพแตกๆ กระตุกๆ

แล้วสุดท้าย รางวัลสำหรับการรอก็ S7 อ่ะครับ ไม่รู้นะผมก็เดาๆเอา...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้