ดูกันไปเลยเต็ม ๆ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย myway, 9 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. myway

myway New Member Member

7
    0
    0
    ใครมีรถเก็บไว้ช่วยส่งรูปมากระตุ้นให้ชาว 2 จังหวะ
    ตื่นตัวกันหน่อย หลังจากเงียบเหงากันมานาน
    :car:

2. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ถ้ามี MMC เหมือนเดิม 2จังหวะ ไม่มีวัน หลับไหลแน่นอน คับ !

3. Nat Zing

Nat Zing New Member Member

11
    1
    0
  4. Jumm@nia

Jumm@nia New Member Member

590
    2
    0
  5. deficlub

deficlub New Member Member

19
    0
    0
  6. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    :rolleyes::rolleyes:
    จัดไปคับเสี่ย:D

:cool:

7. bowyaris

bowyaris New Member Member

2
    0
    0
    สีเหลืองที่เคย...ป่าว

สีเหลืองที่โพสบนสุดอ่ะใช่ร้านโทนป่าว...อยากรู้จังคุ้นๆอ่ะ เมื่อไหร่จะออกมาอีกอ่ะอยากเหง เมื่อก่อนเหงไปที่ไหนๆก้อไม่มีใครอยากเล่นด้วย เหงหน่อยดำเขาโพสว่าอยากเหงรถแรงๆก้อช่วยไปให้เขาเหงทีดิที่วัดสนอ่ะ เขาอาจจะจำได้น่ะเหลือง-เขียว สะพานวงแหวน ลอยกระทง.....555555

8. ผมว่าใช่ นี่แหละรถร้านโทน

เห็นรถน้าโทนเค้ามีอยู่หลายคันเหมือนกัน
    ผมเคยถามน้าเค้าเหมือนกันว่าทำไมไม่เอาออกมาขี่บ้าง

แกบอกว่ารถเยอะแยะไม่มีคนขี่
    :cheer2:

9. Ball101

Ball101 Guest

0
    0
    0
    มีคัยขาย LS บ้างผมอยากได้จิงๆๆ
    คัยมีก้อ โทรหาผมได้ 0837556907 คับ

10. myway

7
    0
    0
    ขาย Z4 สีขาว

ผมมี Z4 สีขาว สนใจติดต่อผมได้ครับ

11. Jumm@nia

590
    2
    0
    ขายเท่าไรครับ

12. myway

7
    0
    0
    เหลือสีขาวอีกคันสนใจเปล่า

ยังมีสีขาวอีก 1 คัน พึ่งตัดจากโกดังมายังไม่ได้ประกอบ ราคา 32,000 ครับ:flock::flock::flock::flock::flock:

13. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    แพง จัง

14. naka_nod

naka_nod Guest

0
    0
    0
    L.S. คันแรกเหมือนรถพี่จอมเลย สมัยผมขี่รถอยูที่ MMCตอนนั้นกำลังดังเลย ขี่ให้น้าเปี๊ยก ซอยอมร หวัดดีพี่จอมด้วยนะ ผมเองโน๊ดmmc

15. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    ชอบ LS เหมือนกัน คนเล่น4จังหวะกันหมดแล้ว น่าเสียดายแฟนเคยมีเมื่อก่อนขายไปแล้ว คาร์บูเหลี่ยม ลูกแกรม ถังปาด เฮ้อก็ยังเสียดายอยู่ ยังไงก็อมตะ

16. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    อยากดู Dash อีก

17. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
  18. ณัฐพงษ์

41
    1
    0
  19. ณัฐพงษ์

41
    1
    0
  20. ณัฐพงษ์

41
    1
    0
  21. ณัฐพงษ์

41
    1
    0
  22. เมืองนนท์

276
    2
    0
    ......

23. Jumm@nia

590
    2
    0
    ผมจะติดต่องัยอ่ะครับไม่มีเบอร์!

24. Nat Zing

Nat Zing New Member Member

11
    1
    0
  25. myway

7
    0
    0
    ผมจะติดต่อุณเอง

ฝากเบอร์คุณไว้เลยครับเดี๋ยวผมจะติดต่อกลับหาคุณเอง ถ้าคุณสนใจ

26. เงียบเหงาจัง

27. Jumm@nia

590
    2
    0
    นอนเถอะครับ!

28. Globblinknight

Globblinknight New Member Member

228
    3
    0
    ขอเวลาซักเดี๋ยวน๊ะจ๊ะ กำลังปั๊มหัวใจ วีอาร์อยู่ ภายปอดแล้วน่าจะหายใจดีขึ้น วันหลังถ่ายรูปเจ้าคุณผีวีอาร์มาให้เบิ่งกันน๊ะจ๊ะ

29. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    ขอบคุณมากๆครับ คิดถึงLSจริงๆ

30. เมืองนนท์

276
    2
    0
    .......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้