นั้งรถเมย์จาก รามอินทรา ไปสนามบินดอนเมืองนั้งสายอะไรหรอ ???

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย phoenixtoon, 9 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    นั้งรถเมย์จาก รามอินทรา ไปสนามบินดอนเมืองนั้งสายอะไรหรอ ???

ช่วยหน่อยนะะะ :):):)

จะไปดูเครื่องบินอ่าาา ไม่อยากขับรถไปเองกลัวรถติด ไม่มีที่จอด :D

2. ^-EooD-^

^-EooD-^ New Member Member

28
    0
    0
    โทรถาม 181 เลยค๊าบบบบบบบบบบบบบ

3. td

td New Member Member

45
    0
    0
    สาย95ครับ

4. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    นั่งรถเมล์ หรือแท็กซี่ ดีที่สุดครับ
    หาที่จอดรถยาก เดินไกล (ถ้าไปช้า)
    วันนี้ไปดูมา ขาเข้าร่วมชั่วโมง
    ขาออกชั่วโมงกว่า

อย่าลืมร่มและน้ำดื่มด้วย

5. วันนี้ไปดูซ้อมมาแล้วครับ ผมไปก่อน1ชม ต้องจอดแถวๆภายในประเทศแล้วเดินไปคลังสินค้า

ร้อนมาก ขากลับฝนตกอีก กว่าจะออกจากลานจอดรถได้อีกเป็นชั่วโมงครับ

แต่โชว์สุดยอดเลยครับ คุ้มค่ากับการรอคอยมากครับ

ชอบตรงทำให้เราตกใจง่ะครับ กำลังดูเพลินๆเลย

แค่วันซ้อมนะเนี้ย เค้าบอกว่าวันจริงโชว์มากกว่านี้อีกครับ...:D:D:D

6. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    อยากบอกว่าเสียงดังโคดๆครับ บินผ่านทีห้องสั่นหมดเลย :D

7. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    น่าไปดูมากๆ คับ

8. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    สาย 95 คับ

9. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ไม่ไปเเล้วจะเสียดาย ครับ ขนาดวันซ้อมยัง ประทับใจขนาดนี้

เเต่กลัววันจริงจะฝนตก เเล้วคนที่ไม่ได้ไปวันศุกร์จะอดดูหนะสิ หุหุ

พลาดไปอีกหลายปีเลยถ้าไม่ได้ดู

ผมดูวันศุกร์เเล้ว เด๋ววันเสาร์จะไปดูอีกครับ มันส์มากมาย

10. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สาย SPOON นี่นา95อ่ะ....อิอิ
    ระวังทรัพย์สินและของมีค่าด้วยนะครับ

11. Pajingo_Injec

Pajingo_Injec New Member VIP

474
    12
    0
    95 อาจจะหาขึ้นยากหน่อย ลองดูสาย 554 ก็ได้ครับ ผ่านดอนเมืองเหมือนกัน หรือไม่ก็รถตู้

12. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    554 แน่นอนที่สุดคับ รถเหลือง

13. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    554 ครับ ว่าแต่ไปวันไหนครับ ผม ไปทำงานที่นั้น เกือบทุกวันผ่านรามอินทรา ตลอด จะได้ติดรถกันไป

ทางเดียวกันไปด้วยกัน ช่วยชาติ ประหยัดพลังงานครับ ^^

แป่ว อ่านไปอ่านมา นี้มันสนามบินดอนเมืองม่ะใช่สุวรรณภูมิ และก็ผ่านไปแล้วนี้หว่า ฮะฮะ

จบกันตรู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้