รุป ทริป ตกปลา

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย armmmmmm, 5 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. armmmmmm

armmmmmm New Member Member

164
    2
    0
    บรรยากาศ รอบๆ ครับ

ดูความมุ่งมั่น

ดู ท่านั่งรอเวลา เมื่อไหร่ พี่มาร์ชเราจะได้ปลา

บรรยากาส ทานข้าวเย็นที่บ้าน

สุดท้ายเป็นข้าวเช้า

แล้วรุปสุดท้าย นายแบบ

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ทำไมแก๊งนี้ มีแต่เดือยครับ

3. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    55555

4. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อดเลยอะดันไปติดเกาะ 555

5. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เดินทางขึ้นเขาไปทองผาภูมิ 6 ชม.
    หมดเหล้า 2 กลม + 2 แบน + เบียร์ประมาณ 4 ลัง + นั่งรอ/นอนรอ/ร้องเพลงรอ/กินเหล้ารออีก 1วันครึ่ง
    ไปรอพ่อมาร์ชตกปลา ตะเพียนได้ 1 ตัว 555...
    กรูบอกแล้วให้ไปซื้อตลาด.............
    เห็นว่าจะออก VCD " ตกปลาเขื่อนอย่างเซียน by โปรมาร์ช " อยู่ 555..

ป.ล. บ้านน้องอาร์มที่อำเภอทองผาภูมิ สวยงามมากครับ บรรยากาศก็เยี่ยม เหมาะแกการผักผ่อน
    ของกลุ่มผู้สูงอายุรักสุภาพครับ ธรรมชาติสวยงามจริงๆ

6. armmmmmm

164
    2
    0
    ขอบคุณสำหรับคำชมครับพี่ ไว้ไง คราวหน้าก้อเชิญไปเที่ยวใหม่ เพราะถ้าไปรถผมไม่เกิน 3 ชม. ครึ่งก้อถึง แล้วครับ555+ คราวหน้าไปบอกพี่มาร์ช ไม่ต้องตกละเดียว สั่งลูกน้องไป ซื้อมารอเลย 55+

7. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    สรุปซื้อกินดีกว่าใช่ไหมครับ5555555555

8. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ผมตกแต่ปลาทะเล แต่ปลาน้ำจืดไม่เคยตกเลย ...ชอบตกปลาเหมือนกันครับ :D
    พี่ยี้ ท่าทางจะได้ตัวใหญ่นะครับเนียะ :D
    บรรยากาศน่าเมามากมาย...

9. armmmmmm

164
    2
    0
    ใช่เลยพี่ รอโปรมาร์ช นี้ไม่พอกิน

10. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    ผมตกแต่ปลาทะเล แต่ปลาน้ำจืดไม่เคยตกเลย ...ชอบตกปลาเหมือนกันครับ :D
    พี่ยี้ ท่าทางจะได้ตัวใหญ่นะครับเนียะ :D

11. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    บ้านสวยครับ บรรยากาศเยี่ยม
    ขับรถผ่านไปผ่านมา ไม่ยอมแวะเลยนะ

12. armmmmmm

164
    2
    0
    โทดทีครับ ผ่านแต่ ดึกดึก รีบๆ ตลอดเลย เลยไม่อยากรบกวน ไว้คราวหน้า แวะแน่นอน

13. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ขอบคุณน้องอาร์มที่นำเที่ยว และ สำหรับบ้านพักสวย ๆ บรรยากาศดี ๆ

14. armmmmmm

164
    2
    0
    ไม่เป็นไรครับยังไงมาเที่ยวกันใหม่นะครับ ยินดีต้อนรับ

15. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    หุหุ สุดจะบรรยาย 555

16. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    เอาปลาใส่กรอบติดฝาบ้านยังว่ะ

17. MooJa

MooJa New Member Member

648
    3
    0
    ติดเกาะอะไรเหรอจ๊ะ? :) น่าเสียดายเลยไม่ได้ฟังโปเตโต้เลย

ขอบคุณน้องอาร์มนะคร๊ะ ร้องเพลงกันมันส์จริงๆ
    สำหรับทริปนี้ สนุกมากมาย สวยมาก
    ชอบตอนรอเฮียมาร์ชตกปลาได้(ลุ้นมาก)
    แอบติดใจเมนูเปิปพิสดารสุดยอด

พัทยา@MRC#012 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้