.....เวลาเลี้ยวโค้งแล้วมีปัญหาคะ........

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย PUI_ZA, 4 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUI_ZA

PUI_ZA New Member Member

7
    0
    0
    ปัญหามีอยู่ว่า.....เวลาเทโค้งแล้วดังฟืดฟืดที่ล้อหลังเสียงเหมือนบังโคลนขุดกับยางรถใช้ความประมาณ80/กม.ใครรู้แนะนำหน่อยคะอันตรายไหมคะ

2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    ไปร้านช่วงล่างยกดูซิครับเรื่องเสียงม่ายมีครายตอบได้ 100เปอร์เซ็นเท่ายกรถดูหรอกครับ ปัญหาน้อยๆๆควรแก้ไขก่อนที่จะบานปลายครับ

3. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    ตามที่ท่าน X บอกเลยคับ หรือลองก้มดูในซุ้มล้อก็ได้ ถ้าครูดมันจะทิ้งรอยไว้ ไม่อันตรายหรอกคับ ไม่ใช่แก้มยาง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้