ฝากเนื่อฝากตัวกับน้องใหม่คนนี้ด้วยนะคร้าบบบ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย OatTheCops63, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OatTheCops63

OatTheCops63 New Member Member

1
    0
    0
    พอดีเพิ่งได้รถ nissan nv ปี 97 สีเทา จากคุณปู่พมาคับ ไม่รู้จะแต่งยังไงคับ อยาดได้แบบสวยๆคับ พอดีด้านหลังเป็นแครี่บอยและเสริมเบาะหนังสำหรับนอนคับ ใครมีความเห็นแนะนำผมบ้างนะคับ อยากไปมีทติ้งด้วย แต่กลัวไม่รู้จักกใครอ่ะคับ ช่วยแนะนำทีนะคับสำหรับน้องใหม่คนนี้

2. ยินดีต้อนรับครับ.......

แต่งตามที่เราชอบเลยครับ...ไม่จำเป็นต้องเลียนแบบใครหรอกครับ.....ตามใจ...ตามกำลังทรัพยํครับ....

วันมีทติ้งดูตามหน้าบอร์ดได้เลยครับ...ถ้าไม่ไปก้อจะไม่รู้จักใครซักทีซิครับ..

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0

ยินดีต้อนรับครับ...........

:D :D :D

4. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ถูกต้องนะครับบบ.... แต่ผมก้อยังไม่เคยไปเลยอะ อิอิ

5. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ...อิอิ
    ผมก็ยังไม่มีโอกาสไปเช่นกัน
    แต่น่าจะใกล้แหละครับ
    ที่คลอง5 เดวเจอกัน...555+

6. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ส ว ด.คับ อยากแต่งบอกมา จัดให้ จัดให้ ขอมาได้เลย

7. :eek:.................โห.....แต่งแบบพี่นก...ไม่ไหวมั้ง....หมดหลายตังค์อ่า.....แต่ก้อสวยดีนะครับ....ขอบอก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2009
  8. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

แต่งแบบตัวเราเองชอบครับ ดีที่สุด

9. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ :welcome: :)

10. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    ยินดีต้อนรับ...คับ วันมิตติ้งดูตามหน้าบอร์ด..ไปได้ก้อไปเลยคับ..ไม่ก้อเอาอย่างผม คุย-พูด-ตอบ=กระทู้เพื่อนๆ-ซื้อของแต่งก้อจากสมาชิกเรา( ถ้ามีกะตังค์ :D ) แล้วเราก้อจะรู้จักกานเอง ผมเองก้อยังไม่ได้ไปเลย..คับกัวเห็นรถสมาชิกแล้วกิเลศมานจะขึ้น..:D แต่งจ๊าบๆกานทั้งนั้น...ลำพังจะกินยังม่ายมี :D:D สงสัยอาไรก้อกระทู้ไป เดี๋ยวจะมีเทพๆมาช่วยตอบ..:D:D

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ไม่กัวไม่อายไม่ต้องเกรงใจหรอกครับ
    มิตติ้งมาได้เลยครับ ขอให้ขับเอ็นวีมาเท่านั้น เดี๋ยวผมต้อนรับเองครับ

12. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะครับ มานานแล้ว แต่ยังไม่ได้ฝากเนื้อฝากตัวเลย รถแต่งเสร็จพอดีเลยกล้ามาฝากเนื้อฝากตัว อิอิ

13. payayam

payayam New Member Member

702
    13
    0
    ยินดีต้อนรับครับ..

14. :D.........ถ่ายตัวเต็มๆมาโชว์กันมั่งดิ...........:D

15. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ

16. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวัสดีครับ:D:D
    ผมก็สมาชิกใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนค๊าบ

แหะแหะแหะแหะ:D

17. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    555+......จิงหรอครับ

18. tukka

tukka New Member Member

61
    6
    0
    ผมก็ฝากตัวด้วยครับ มีดอกเบี้ยมั้ยครับ อิอิอิ เข้ามานานแล้วแต่เพิ่งเข้าถี่ ก็มื้อนี้แหละครับ

19. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ยินดีต้อนรับและยินดีที่ได้รู้จักครับ

20. BOSSAPP

BOSSAPP New Member Member

179
    1
    0
    กล้องไม่อยู่อ่ะค๊าบ :cry: นี่ถ่ายจากโทรศัพท์ รุ่นโคตร ๆ ห่วย อยากให้ดูเหมือนกันล่ะครับเผื่อจะช่วยติอะไรได้บ้าง

21. ae 80

ae 80 New Member Member

75
    1
    0
    ดีคับ..มาเลย..มีแต่คนใจดี...ผมก็เคยรู้สึกแบบเดียวกันมาก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้