^^ อยากรู้ว่าp11 ในคลับใส่ชุดอะไรบ้าง^^

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย RED-INFINITI@z-troy, 3 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    รถ p11 ในคลับ ใส่ กันชนหน้า กาบข้าง กันชนหลัง รุ่นไหนบ้างคับ เก็บข้อมูล*

:confused:

Ex. กันชนหน้าคามิโน่ตัวมีคิ้ว เสกิตข้างคามิโน่ข้างซ้าย อัลเทียข้างขวา กันชนท้ายคามิโน่ชายบานข้างเดียว ................ ประมาณนี้พอคับ ขอบคุณนะ

2. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    ของผม P11 สีเขียว เดิมๆครับไม่ได้เปลี่ยนอะไรเลย

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ของผม...ข้างคามิโน่ทั้งซ้ายขวา...หางหลังได้มาจากน้องเอก...น่าจะเป็นของ "อัลติส"

กันชนท้ายเอาแบบเดิมนี่แหละ..สวยแระ...เมื่อวานให้แม่บ้านดูทับทิมหลัง...น่าสน ๆ

อนาคตว่าจะใส่...ชนหน้าอัลเทียมีคิ้ว...ปอร์ตไลฟ์กลม...แล้วก็เปลี่ยนหางหลังเป็นอัลเทีย...อิอิอิ...

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    ชุดแต่งของ P11 มันมีหลายสำนัก ผมยังจำไม่ค่อยได้เลยหางสำนักนี้ หน้าสำนักโน้น หรือเอามันมาผสมกันกันได้หรือป่าว เพราะเวลาไปซื้อที่เชียงกง คนขายก้อไม่ค่อยรู้เหมือนกันต้องเอารูปไปให้ดู พอจะซื้อกันถูก แต่ของผมตอนนี้ยังแตนๆ ถ้าสมาชิกท่านแต่งเป็นเซ็ตบอกชื่อเจ้าสำนักก็ดีครับ จะได้เอาเป็นตัวอย่างแต่งตามหรือเอามาเป็นบางชิ้นแล้วแต่จะชอบ ขอบคุณครับ :):):)

5. P@LMprimeraP11

P@LMprimeraP11 New Member Member

184
    0
    0
    กันชนหน้า camino จากพี่อั้มครับ ทำสีดำตัดตรงช่องลม เลียนแบบพี่โอมา สวยดี ฮ่าๆ ขอบคุณพี่โอครับ ฮ่าๆ ข้างกับหลัง ยังไม่มีเลย T T

6. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    หน้า altia

ข้าง camino

หลัง altia

หาง camino

ครับพี่กอล์ฟ

7. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    :) กันชนคามิโน่ กาบข้างอัลเทีย หลังอัลเทีย หางหลังคามิโน่ อยากได้ท้ายอิมพูอะที่คุณกอล์ฟเคยทำแต่เห็นบอกว่าชุดนั้นแตกหมด:D

8. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    หน้า+ข้างคามิโน่ครับรอกันชนหลังอยู่จร้า
    +

9. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    Camino full ครับ

10. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  11. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    คามิโน่คับ

12. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ยังต้องการข้อมูลอีกนะคับ ขอบคุณคับ

13. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    พี่กอล์ฟจะเอาไปทำอะไรหว่า.....อิอิ

14. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    หน้า Autech ข้าง Altia หลัง Camino หาง Nismo

15. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    ตอนนี้ชุดลำลอง ถ้าปลายเดือนเงินยังพอเหลืออยู่ จัดชุดใหญ่แน่
    เมื่อวันศุกร์ไปเจอตัวคนรื้อแล้วอะกอลฟ์ตู้นี้ยังไม่ได้ใส่มา

อยากเห็นเหมือนกันว่ามันใช่จริงอะป่าว

16. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    หน้า คามิโน ข้างคามิโน หลังเดิมๆ หางเดิมๆโรงงาน

17. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
  18. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    หน้า คามิโน่
    ข้าง คามิโน่
    หลังเดิม ๆ
    หาง คามิโน่
    ^^

19. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เดินงานเร็วจิง..:D:D:D

20. PreseaR10

PreseaR10 Member Member

196
    1
    18
    ของผมใส่อะไรบ้างยังไม่รู้เลย

21. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    น่าอิจฉา P11 จังของเล่นเยอะ อิอิ :D

22. monymon

monymon New Member Member

52
    1
    0
    พี่เกียรติตัวนี้ผมก็ชอบมาก กาบข้างกับท้าย สวยมากเลยครับเห็นพี่เคยเอาตัวกันชนท้ายมาให้ลงชื้อ จะสั้งทำเหรอพี่:p

23. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: สนใจบอกนะครับมีทั้งกาบข้าง และกันชนท้ายวัสดุไฟเบอร์ ;)

View attachment 1447940

24. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    มีใครจะแปลงร่างP11 เป็นCamino อยู่อะป่าว
    วันนี้ของลงที่โหงชัย ท้ายชายบานด้วยอะ
    สายเค๊าบอกมา คนซื้อไปอู่อยู่แถววัชรพลอะ

หรือว่าใครจะใส่ซีนอน กะท้ายส้มแดงมาทั้งชุด
    เดียวชี้ทางให้

25. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แหม๋ๆพี่ๆ อย่าน้อยใจไปดิ ของเล่นเราก็เยอะนะพี่ แต่มีตังค์เปล่าละ 555 นี้แหละปัญหาของผมละพี่ตาม

26. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เออ จริง ว่ะ กำลัง กรอบ เหมือนกัน ตาขวา ยัง ไม่ได้ทำ เลย หลายเดือน ละ อิอิ :D

27. DEK_PR

DEK_PR New Member Member

82
    0
    0
    ม่ายรู้เหมือนกันว่า ใส่ของอะไรอยู่อะ

28. obeya

314
    1
    0
    ไม่เห็นบอกกันมั่งเลยนะพี่

29. Kiat nissan

112
    0
    0
    :cool: น้องแต่งชุดนี้ก็ดูดีนะ ;)

View attachment 1449099

30. obeya

314
    1
    0
    ชอบแนวตัวแข่งครับพี่:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้