*****---- ไครอยากได้ฝากระโปรงเคฟล่า"มีช่อง"ครับ กำลังหาคนร่วมทำmold (มีรูปตัวอย่าง) ---------******

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DaShiT, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DaShiT

DaShiT New Member Member

223
    4
    0
    พอดีได้โทรไปสอบถามที่ YATT มาครับ ถ้าทำ 5 คนขึ้นไป จะได้คนละ 18,000-20,000 บาท คือเห็นร้านนี้งานดีมากๆ
    ***หรือไครมีร้านดีๆ ราคาไม่แรง จะแนะนำก้เสนอมาได้ครับ ร้านไหนดีน่าทำก้เสนอมาได้ครับ จะเปนพระคุนมากๆ ^^

แต่ต้องการคนจำนวนนึงที่ชอบฝานี้ครับ
    เลยอยากมาฟังเสียงครับ ว่าไครจะเอาด้วยมั้ง

ตัว Lev นะคับ

รูปครับ

ขอบคุนค้าบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ตุลาคม 2009
  2. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ถ้าฝาเคฟล่าธรรมดา LEV มัน 12900 อะคับเห็นที่เซียงกงบางนา ซอย 3

ความจิงก็ชอบนะคับฝามีรูทรง Mugen แบบนี้ ว่าแต่จะเนียนอย่างในรูปไหมคับ

18000-20000 เลยเหรอคับ ปกติเค้ามีขายอยู่ที่ร้านไหมคับ หรือต้องสั่งทำใหม่

รอโบนัทก่อนได้ไหมคับ ถ้าได้มกราเจอกัน อิอิ :D:D

3. DaShiT

223
    4
    0
    ต้องขึ้น โมล ไหม่คับ

แล้วที่เซียงกงบางนา ซอย3 เปนทามดา ไม่มีรูหรอคับ ?

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ลองที่ TRC ประทุมวันดูครับ อาจมี เคยมีรุ่นพี่ไปซื้อที่นั่น มา
    ราคาแบบมีรูประมาณ 14000-15000 ครับ

5. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    เป็นแบบไม่มีรูงับ แต่งานเนียนเพราะเห็นตัวจิงมาแล้วของใหม่กริ๊ป :D:D

ถ้าคุณ DuSiTza007 ไปดูที่ TRC ตามที่พี่เบส บอกได้ข่าวยังงัย

ก็บอกกันมั่งนะงับ เพราะต้องรอโบนัทก่อง :cry::cry:

6. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สวยครับ แต่ราคาที่เคยเช็คถูกกว่านี้เยอะอ่ะครับหรือว่าเค้าขึ้นราคาแล้ว -*-

7. DaShiT

223
    4
    0
    พึ่งโทรไปเมื่อคืนอะคับ เขาบอกมาแบบนี้ ก็ตามนั้นอะคับ
    ไม่รุ้ว่ายังไง

ส่วนที่ TRC ไม่ไช่ลายนี้ครับ คนละแบบกันนะครับ

8. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    1,8000 ของนอกได้เลยนะ

9. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ฝาช่องของ trc จะเป็นแบบที่ พี่แจง ( ari ) ใส่อะครับ

10. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    เล่นฝายุ่นเนียนๆเลยดีกว่า ถ้าราคาแรงขนาดนั้น

11. DaShiT

223
    4
    0
    ได้ครับ อาจจะไปฝายุ่นครับ

แต่ หาไม่ได้เลยครับ อยากได้แบบมีช่องอะคับ

ขอบคุนคับ

---------- Post added at 11:13:08 ---------- Previous post was at 11:12:47 ----------

ได้ครับ อาจจะไปฝายุ่นครับ

แต่ หาไม่ได้เลยครับ อยากได้แบบมีช่องอะคับ

ขอบคุนคับ

12. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ว่าแต่ ฝาช่อง ek lev ของ yatt ก้มีทำอยู่แล้วไม่ใช่หรอครับ

13. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    yatt เท่าที่เคยเห็นงานก็เนียนๆทั้งนั้นนะคับ เพื่อนใช้อยู่เก่ามาก็ไม่เหนเหลืองนะ หาต่อไปคับ สู้ๆ:D:D

14. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    น่าจะไม่ถึงนะคับ

หรือว่าเขาขึ้นราคาแล้วหว่า

ตอนที่ไปสั่ง ก็ 13000 - 14500

ขออภัยด้วย ถ้าข้อมูลผิดคับ

15. DaShiT

223
    4
    0
    ลองโทรไปคับ
    ผมได้มาราคานี้ครับ

แต่คือจะไม่ทำแล้วราคาแรงไปหา ยุ่นมือสองเนียนๆดีกว่า

16. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    หาได้ไวไวคับ

เอาใจช่วย จะดูให้คับอีกแรง

17. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    trc น่าจะมีแบบมีช่องครับ แบบนี้เลยน้อง

เพื่อนพี่เพิ่งสั่งมาใส่ es ของ ek ก็น่าจะมีนะ

18. DaShiT

223
    4
    0
    TRC มันจะเป็นรูอีกแบบนึงไม่ไช่หรอคับ

ปลายบนของรูมันจะบานออกมากๆครับ แล้วจะดิ่งลงมา

ของ ek อะคับ

19. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    อันนี้รู ไม่ปกติ ไม่เหมือนที่ วายแอด มีขายทั่วไปนะครับ ถ้าสังเกตุดีดี

มันน่าจะเป็นสาเหตุว่าทำมัยมันแพง

20. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยครับ

ผมก็ทำที่ YaTT มา เเบบเรียบ 16000 รอ สองเดือนนานมักๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้