ไม่ได้แวะมานาน พอดีไปทดสอบยางกะบริสโตนมา มันส์มาก

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย Zhisu, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zhisu

Zhisu New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีทุกท่านนะครับ ไม่ได้แวะมานานเลย
    พอดีมีโอกาสได้ไปทดสอบยางกับ บริสโตนมา ยาง POTENZA RE-11 และ RE001 Adrenalin

เค้าให้ขับแจ๊ส

ยางเค้าดีจริงๆ ได้ขับแบบ จิมคาน่า ครั้งแรก ติดใจเลย มันสนุกอ่ะ

เอาภาพมาฝาก 1 ภาพ เพราะที่เหลือมีแต่ภาพพริ๊ตตี้ ผมไม่แบ่งให้ดู 555

งานนี้มีแจกรางวัลเป็นยางด้วย แต่ผมมือไม่ถึงหรอก:)

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ทีแรกว่าจะไปเหมือนกัน แต่ไม่มีเพื่อน

แหม่ เสี่ย

ไม่โทรบอกเลยนะ

ปล. ไม่งั้นจะไปสอยถ้วยให้ดู อิอิ

3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เอารูปมาดูบ้างสิ

4. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    แหล่มเลยครับพี่ แต่ขอรูปพริ๊ตตี้ด้วยก็ดีนะจร๊าพีสุ อิอิ

5. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    ......ไอ้รุ่นนี้ที่ว่าเกาะนักเกาะหนาอะนะ......

6. Zhisu

3
    0
    0
    เกาะจริงๆ หนึบยังกะตุ๊กแก ที่สำคัญ สนามทดสอบยางเค้า ใหญ่มากๆ

ต้องขออภัยคุณต้นที่ไม่ได้ชวน เพราะผมไปในนามของ newviosclub แล้วนะครับ
    ไม่รู้เหมือนกันว่าคุณต้นก็จะไป
    ถ้าคุณต้นไป ผมว่าได้ยางมาใช้เล่นๆ แน่นอน

7. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    เพื่อนผมได้ยาง อาดีนาลีน มา 4 เส้นง่ะ ได้ที่ 2 อิอิ

แต่ได้เมื่ออาทิตย์ก่อนน่ะ

8. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    มันเอายางไปแปลงเป็น PSP ตัว 3000 มาแล้วแถมเงินเหลืออีกคับ:D

9. mochio

mochio New Member Member

72
    1
    0
    อยากดูรูป สาวๆ

10. โปเต้ STROKE_ZA

โปเต้ STROKE_ZA Member Member

94
    5
    8
    อ้า สุดยอดเรยคร้าฟๆ

11. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    อีตานี่ป่าว

12. Zhisu

3
    0
    0
    ใช่เลยๆ สองคนนี่ล่ะ

13. Dear To Mana

Dear To Mana New Member Member

94
    115
    0
    สังเกตุคนขวา หน้าจะมึนๆ เมาๆ นิดๆ 555+ ยังไม่ฟื้น แต่ก้อยังได้ที่ 2

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้