อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ออโต้

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ป๊อกกี้, 2 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    พี่น้องครับ ผมอยากเอา NV ของผมไปเปลี่ยนเกียร์เป็น Auto ไม่ทราบว่าพี่น้องท่านใดเคยทำมาแล้วบ้าง ค่าใช้จ่ายสูงมากไหมครับ แล้วทำแล้วมีปัญหาไรไหมครับ รบกวนช่วยให้ความกระจ่างด้วยครับ:confused:

2. sayon

sayon Member Member

607
    11
    18
    เดี๋ยวรอแป๊บนึง..เทพก้อมาช่วย..ผมก้อรอเก็บความรู้อยู่...

3. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ลองประกาศหาแลกดูก่อนครับ สมาชิกบางคนก็อยากเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดา

จะได้ของครบๆเสียแต่ค่าแรงครับ:)

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอท่านผู้รู้ก่อนนะครับ

5. ป๊อกกี้

ป๊อกกี้ New Member Member

70
    1
    0
    รอเทพมาตอบอยู่นะคร้าบ....

6. เหมือนจามีกระทู้เก่าๆอยู่นะครับ....

ป.ล.ผมเองก้อไม่รู้แต่เหมือนจาเคยอ่านในกระทู้เก่าอ่ะครับ...ระหว่างรอ....ลองหาดูก่อนนะ

7. Fik

Fik New Member Member

2
    0
    0
    แลกกันมั้ยครับ เครื่อง 1500 หรือ 1600 ครับ ขอเบอร์ติดต่อหน่อยครับ หรือ โทรมาคุยก่อนก็ได้ครับ 086-525-7054 แจ็กครับ

8. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    มาแล้วเนื้อคู่มาแล้วรีบๆ ครับ แลกกัน เสียค่าแรงยกอย่างเดียวครับ เครื่อง 1500 หรือ 1600 ถ้าตะกูล GA จับชนได้เลยครับ

ผมก็แลกพี่ในคลับนี่แหละครับ

9. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  10. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อย่าลืม ทำหม้อน้ำครับ

เกียร์ Auto ไม่เหมือน Manual

:)

11. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0

ถ้าหม้อน้ำสภาพใกล้เคียงกันก็แลกกันไปเลยครับจะได้ไม่ต้องเสียตัง:)

12. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    จิงจิงนะขอบอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้