แก้ปัญหา แบบนี้ให้หน่อย เกี่ยวกับหางหลังEvo อ่า

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kengss, 5 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kengss

kengss New Member Member

43
    3
    0
    คือรถผมเป็น E-Car แล้วตอนนี้ก้อไปหาหางหลังของ Evo 1 มาใส่ได้มาเฉพาะหางหลังอย่างเดียวน่ะครับ แล้วผมก้อเอามาใส่กับฝากระโปรงหลังเดิม อ่ะครับ ปรากฏว่า เวลาวิ่งเร็วมันกระเพรื่อหน่อยๆ อ่ะครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆมี ครายเป็นบ้างอ่ะครับ ใครมีวิธีแก้ช่วยหน่อยน่ะ หรือมีร้านแนะนำหน่อยอ่ะครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าอ่ะครับ

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เอาซิลิโคนหลอด สีใสๆ นะ ครับ ยา ตรงบริเวณที่จะติดตั้งหางหลัง ช่วยลดเสียง+กันน้ำได้ครับ

3. minn

minn New Member Member

44
    0
    0
    ตอนใส่ติดกาวสองหน้าหรือป่าวครับ

4. kengss

kengss New Member Member

43
    3
    0
    ปล่าวอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้