ไม่ทราบเชียงใหม่มีรวมกลุ่มซ่อมกันแถวไหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย kamolwat_t, 18 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    พอดีพึ่งย้ายกลับบ้านที่เชียงใหม่ครับ อยากหัดขับจิมคาน่าครับ สนามเซอร์กิตไม่มีแบบ ตอนอยู่กทม ไปลองขับแดรค์ก็ไม่สนุกครับ วันนั้นขึ้นไปไหว้พระธาตุดอยสุเทพ แล้วเลยรู้ตัวว่าไปไม่รอด..ต้องกลับมาขับรถเล่นในสนามเหมือนเดิมครับ แฮะๆๆ:eek:

กับไม่ทราบว่าเชียงใหม่มี เบ็นซิน 95 ให้เติมที่ไหนบ้างครับ... :eek:

2. ksuchon

ksuchon New Member VIP

20
    0
    0
    บอกแล้วพี่ ให้ลงมาแข่งกะน้องที่กรุงเทพ อิอิ

3. kamolwat_t

82
    2
    0
    เหอๆๆ ยังจะตามมาตอบพี่นะเรา... สนามดอนเมืองถ้าไม่ติดงานลงไปแน่นอน ^_^

4. wichettt

wichettt New Member Member

112
    0
    0
    ยินดีต้อนรับสู่ "เชียงใหม่" ครับ

ก่อนอื่นตอบคำถามก่อนนะ ว่าเชียงใหม่ซ้อมที่ไหน
    1.. ซ้อมในสนามแข่งจริง (ซื้อแข่ง ก็เท่ากับซ้อม)
    2.. ซ้อมที่ "ฟ้าเพียงดิน"

ดูข้อมูลรายการแข่งเชียงใหม่และภาคเหนือได้ที่
    http://www.motor-xclub.com/forum/index.php?topic=10679.0

หรือคลิกดูที่หน้าเว็บได้เลย www.motor-xclub.com

5. kamolwat_t

82
    2
    0
    ขอบคุณมากคร้าบ....

แฮะๆๆต้องขอฝากตัวด้วยครับ.. ผมยังไม่เคยขับ จิมเลย..แฮะๆๆ ^_^

6. kamolwat_t

82
    2
    0
    อ่ะ ลืมถาม..แต่ว่าซ้อม หรือผมไปหัดขับเล่นๆ เจอพวกพี่ๆได้ทุกวันอะไรครับ...

7. mInnu

mInnu New Member Member

434
    10
    0
    เพื่อนแนน ป่าวคับหนิ

ผมคนที่ขับอรคาร์เขียว ล้อหล้าแมงมุม ล้อหลัง อีโวขาวอะ...

ยินดีครับ...

8. AJ-racing

AJ-racing New Member Member

10
    0
    0
    ปรกติจะไม่มีซ้อมครับ ซ้อมก่อนแข่งกันซะส่วนใหญ่

แต่มีบางทีก้อนัดรวมกลุ่มกันไปซ้อมกันที่ หมู่บ้าน ฟ้าเพียงดิน ครับ

เป็นหมู่บ้านร้าง พื้นเรียบ เงียบสงบ ซ้อมได้เต็มที่เลย

ลองติดตามจากเว็บ motor-xclub ดูคับ มี่บอกเรื่องรายละเอียด วัน เวลา แข่งขันอยู่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้