วีออสครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย โตต้าเท่านั้น, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบราคากระจกมองข้างวีออสตัวที่แล้วอ่ะครับ พอดีย้ายของแล้วเอาของไปพิงไว้ งานเลยเข้าครับ รบกวนด้วยนะครับ

1. athlon1400

athlon1400 New Member Member

429
    8
    0
    ถ้าเฉพาะบานกระจก คิดว่าเบิกได้ ราคาหลักร้อยนะครับ

ถ้าทั้งอันเลย ก็แพงหน่อยครับ

2. ไม่มีใครพอทราบเลยเหรอครับ

3. TONJK

TONJK New Member Member

86
    1
    0
    เฉพาะตัวเนื้อกระจกใช่ปะคับ ราคา ประมาณ 180 อะคับ

4. ขายึดที่เป็นพาสติกสีดำมันหักครับอ่ะครับ

5. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    ดัน

6. ขอบคุณครับ คุณโคโรน่าตัวน้อยครับ คือเมื่อคืนก่อนที่ฝนมันตกทั้งคืนจนถึงกลางวันเมื่อวาน น้ำมันซึมเข้ามาที่พื้นบ้านเปียกไปหมด ของก็เปียกด้วย เลยย้ายของกัน เอาที่นอนไปพิงไว้อ่ะครับ ลมพัดเลยไหลมาโดนกระจก ขายึดหัก กระจกห้อยเลยครับ

7. BurnS

BurnS Member VIP Member

324
    13
    18
    เคยเปลี่ยนข้างหนึ่ง 2 ปีที่แล้ว ถ้าจำไม่ผิดน่าจะ 2000 ต้นๆ มาทั้งชุดเลย

8. โอ้ขอบพระคุณครับ

9. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    เฉพาะแผ่นกระจก 175 บาท
    กระจกทั้งชุดปรับมือ 1190 บาท
    กระจกทั้งชุดปรับไฟฟ้า 1320 บาท
    กระจกทั้งชุดปรับไฟฟ้า พับได้ 2690 บาท
    * ราคาไม่รวม vat 7% *

10. ของผมปรับไฟฟ้าพับไม่ได้ครับ วีออสตัวแรกครับ

11. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    1320 บาท ไม่รวมฝาครอบด้านหลัง ถ้าเอาฝาครอบด้วย 83 บาท ต้องมาทำสีต่างหาก อ้ออย่าลืม vat 7% ด้วยล่ะ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้