พอกันที สุดจะทนกับร้าน MoEye บริการห่วยสุดๆ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย mizutar1979, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    ขอระบาย และเล่าให้ฟังหน่อยครับ พอดีมีเหตุให้ต้องไปใช้ บริการ ที่อู่ นี้ ตอนเข้าไป ก็โทรไปถามเขาแล้ว ว่ามีของครบ พร้อมให้บนิการ หรือเปล่า
    เรื่อง ของเรื่อง มีอยู่ ว่า เบรคผม เบรคไม่ค่อยอยู่ สงสัยน่าจะมาจาก ซีลยางในกรบอก แม่ปั๊มเบรค เสื่อมสภาพ และจะหาชุด ซ่อม แม่ปั๊ม เบรค นัดแนะ กับเจ้าของร้าน อย่างดี ว่ามีของ เข้ามาได้ พอมาถึง ถามช่าง ช่างส่ายหัว แต่ยัยเจ๊ อ้วนดำ รีบออกมา บอกว่า ที่โทรมาใช่ไหม เข้าจอด ช่องซ่อมได้เลย สรุป พอถอดออกมา ไม่มีใส่ให้ จอดรถ ทิ้งไว้ 3 คืน แล้วมาบอก ช่วยหาของหน่อย
    เสียอารมณ์ ครับ พอจะหารถยก มาลาก แม่งก็ลีลา หาว่าไม่ทำที่เขา แล้วเหรอ
    พอดี รถยก สน ภาษีเจริญไม่ว่าง เลยต้องจำใจ หาของให้ใส่ แล้วไป ให้ไกลๆ จากร้านนี้

เตือนพี่น้อง นีออน นะครับ อย่าเผลอ ไป ใช้ บริการ อีก เชียว อ้อ พอตอนออกมา ล้างรถ เหมือนสังเกต เห็นรถ โดนสะเก็ด นำมันเบรค ด้วยครับ สีรถ เป็นดวงๆ เลย น่าเจ็บใจที่สุด

2. Metalheads

Metalheads Guest

0
    0
    0
    โดนมาเหมือนกันแต่คนละที่ ความรู้สึกเดียวกันเลยเจ็บใจจริง

โดนมาเหมือนกันแต่คนละร้าน จำให้ดีอย่าเข้า อ้วนโชคอัฟวัดร้านลาดพร้าว เสียความรู้สึกมากๆ ไปทำโชคมาอัดใหม่ เข้าไปทำตอนแรก มันพูดกับเราดีดูมีมารยาทบริการดี เข้าเช้าไปเอารถตอนค่ำๆมัน ซ่อมเพลาด้วยบอกว่าลูกปืนแตก ตอนรับรถเราก็ไม่ได้สังเกตูเพราะรีบไป พอถึงที่หมายถึงได้เห็นว่า ลิ้นหน้าระหว่างไฟหน้าหายไป ก็โทรคุยกับมันทันทีเผื่อว่ามันจะหล่นอยูที่ร้านมัน และตอนเช้าก็ไปดูที่ร้านมัน คำตอบคือไม่มีคราวนี้มันพูดจาหมาไม่รับประทานเลย ไม่เหมือนตอนเข้าไปตอนแรกเลย เลวมากช่วยบอกต่อๆกันไปด้วย เอาไปลงในwebอื่นด้วยได้ยิ่งดี จะได้สำนึกบ้างว่าถ้าไม่มีลูกค้าจะเป็นยังไงใครไม่เชื่อก็เข้าไปทำก็แล้วกันลองดู

3. fluke_yodin

fluke_yodin New Member Member

1
    0
    0
    ล่าสุดผมไปมา บริการดีนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้