สวัดดีเพื่อนๆทุกคน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tor mtx, 1 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tor mtx

tor mtx New Member Member

7
    0
    0
    สวัดดีครับ ผมชื่อช่างต่อ อยู่ลพบุรี ใช้ไมตี้ แข่งอยู่ รู้จักกับแมนครับ พึ่งได้มีโอกาสเข้ามาทำความรู้จัก

สมัครเป็นสมาชิกคลับอย่างไงครับ เพราะถ้าเอารถขึ้นไปวิ่งจะได้ไปสมัคร เพราะผมอยู่ต่างจังหวัด

เวลาไปแข่งเข้ามาทักทายกันได้นะครับ ช่วยเชียร์ด้วยนะครับ ว่างๆจะเอารูปตอนทำรถแข่งมาให้ดูครับ

:D:D:D

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    หวัดดีคับพี่ต่อ....... ผมเองคนนึงแหละที่ไปดู ไมตี้ตัวแรงเมื่อวันเสาร์ แรงมากขอบอก....อิอิ

3. ผมอยากเห็นจังรถแรงๆๆๆ จะได้เอาไว้เป็นต้นแบบ หรือมาแต่งให้ผมมั้งจิคับ หวัดดีคับ ยินดีที่รู้จักคับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สวัสดีครับพี่ต่อ

เชิญแนะนำตัวที่กระทู้เนะนำตัวเลยนะพี่

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=204748&page=11

ผมชื่อแมน อิอิอิอิ

5. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ต่อม่วงค่อม ลพบุรี

ชื่อนี้เคยได้ยิน.....อิอิ

ผมแป๊ป ครับพี่ ยินดีที่ได้รู้จัก

6. Belle gti

Belle gti New Member Member

442
    6
    0
    หวัดดีค๊าบบ

ผมเบลล์ครับ

^^

---------- Post added at 17:42:17 ---------- Previous post was at 17:42:02 ----------

หวัดดีค๊าบบ

ผมเบลล์ครับ

^^

7. Kisada

Kisada New Member Member

764
    4
    0
    สวัสดีคับพี่ต่อ ผมปุ๊คับขับไมตี้4d56 คับ [​IMG]

8. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    สวัสดีครับ ปาล์ม ครับ

9. เจ้าของสำนักมาเองเลยเหรอครับนี่ ผมเอ๋ครับ อยู่สระบุรี อยู่แถวหินกอง ยินดีต้อนรับะครับช่างต่อ

ปล. เคยผ่านอู่ช่างต่อรถเยอะมั่กๆ อยากเอารถไปทำที่นั่นเหมือนกัน แต่เห็นงานเยอะมั่กๆ

10. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ไมตี้ตัวแรงมาแล้ว ยินดีต้อนรับครับ

11. HILUX007

HILUX007 New Member Member

20
    0
    0
    ดีครับผมชื่อซุปนะครับใช้mtxเหมือนกัน

โทดนะใช่ไมตี้สีบรอนทีวิ่งสนามเทพนครวันเสาที่ ผ่ านม าใช่ ไหมที่วิ่งรุ่นopen+streetเบนซิลใช่ไหมที่ข้างๆรถแปะสติกเกอร์ว่าอะสุจ เลอะใช่ไหมบผมชื่อซุปนะครับใช้mtxเหมือนกันวันเสาร์ที่ผ่านมาผมไปสนามเทพนครมานะรถคุนวิ่งดีนะ10ต้นๆใช่ไหม
    เเรงโคตร

12. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับคัฟ

ผม จิ้น

งานครบรอบ ๓​ปี มาร่วมแจมกันน่ะพี่

13. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สวัสดีครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สวัสดีครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

15. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ว้าวมีไมตี้ขั้นเทพมาแจมด้วย

16. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  17. ยินดีครับ

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ใช่เลยครับ ซุป คันนั้นและครับบบบบบบ

ไมตี้เทพพพพพพพพตัวจิงงงงงงงงง

19. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    ว้าวไมตี้เทพ

20. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

21. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ซุปวันสองที่แล้ว ประมาณ 4 ทุ่มไปจอดทำไรแถว ๆ ศูนย์นิมิตรใหม่อ่ะ

เห็นปักหัวเหมือนจะเลี้ยวเข้าไปอยุ่ แต่เห็นคุยกะเพื่อนที่ขี่มอเตอร์ไซด์อยู่ริมถนนอ่ะ

22. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ยินดีต้อนรับ ไมตี้ขั้นเทพด้วยคนคับ

23. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ว้าว ว้าว ว้าว

24. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ชื่อ ปู คับ...ยินดีที่ได้รุจักคับ......ชอบรถพี่มานานแล้ว.....ทั้งโหด ทั้งแรง.........เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาขับได้มันมาก ๆ คับ

25. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ชื่อ ตี๋ ครับ เห็นรถพี่ที่งานKingแรงมาก ชอบมากๆครับ

26. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักนักแข่งครับ

ผมเก๊า ครับ

27. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    หวัดดีครับ ผม เอ ครับ

28. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ยินดีต้อนรับคับ กระบะเทพ ๆ
    ผมหมูนะคับ

29. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    อยากเห็นรูปจังเลย......ผมทีครับ

30. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    สวัสดีครับ พี่ต่อม่วงค่อม ผมก็เด็กลพบุรีครับ แต่มาอยู่โคราชตั้งแต่ แปดขวบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้