ช่วยผมคิดหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kukjung_4654, 30 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    คือฮอนด้าเค้าเปิดตัว Scoopy i มา
    ตัวนี้อ่ะคับ http://www.jrmotor.com/Scoopyi.html
    แล้วทีนี้ บ.ส่งเปลือกมาให้ผมชุดนึง ซึ่งยังไม่ได้ทำสี
    ผมเลยกะว่าจะทำสีเหลืองของอีโว 8
    แต่ลายที่จะใส่มันลงไปเพิ่มนี่ผมยังคิดไม่ออกเลยครับ
    ใครมีไรเด็ดๆ เสนอผมหน่อยสิคับ แต่โทนรถขอเหลือง อีโว 8 อย่างเดียวเลยคับ

2. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เอาสีเหลืองตัดกับลายเคฟล่าแล้วก็สติ๊กเกอร์ติดคาดข้างๆลายคล้าย Evo6.5 อ่ะคับ
    ผมว่าจะดูเรียบๆดีนะหรือไม่งั้นก็เล่นโทนดำด้านตัดกะเหลืองอ่ะคับกั๊ก

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    อืม เหลืองเคฟล่าร์ก็เหมาะ
    สติกเกอร์เคฟล่าร์ที่อาร์ตเอามาขายนั้นหล่ะผมว่าสวย

4. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    เพิ่มอีกนิดคับกั๊ก ส่วนที่เป็นโลหะถ้าชุบโครเมี่ยมได้ก็จะส่งให้สีเหลืองกะเคฟล่าดูเด่นเลยคับ
    (อันนี้ความคิดผมนะ)

5. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    เหลืองตัดดำคับ สวย ดุ ดิบ

ว่าแต่พรีเซ็นเตอร์ที่นั่งบนรถนี่ ดูเข้ากับรถมากเลยนะครับ อิอิ...:D

6. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    ผมว่าเหลืองกับเคฟล่าดำมันดูตัดกันดีครับ แต่มันอาจจะเรียบร้อยไปหน่อยไม่แหวกแนว ลองมองพวกสติ๊กเกอร์สีโครเมี่ยม(เรียกไม่ถูก)เงาๆแบบ JAZZ J'S Racing ดูสิครับ มีสีม่วง น้ำเงิน แดง ทอง ฟ้า....เพียบเลย แล้วเปลี่ยนชื่อเป็น KUKJUNG RACING รับรองเกิดๆๆครับ:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้