ถึงพี่แป้นครับ(ซ่อมเสร็จแล้วครับ)

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย joji55, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ซ่อมได้ตามที่เห็นครับ เหลือเก็บรายละเอียดอีกหน่อย (ส่วนผ้าดำผมไม่มี ยังไงพี่เอาผ้าปิดตู้สำโพงใส่แทนได้ครับ) พรุ่งนี้จะเอาไปฝากไว้ตอนเย็นนะครับ เวลาใส่ตอนไขน๊อต ขันแค่พออยู่
    ถ้าขันแน่นมากจะแตกอีก (ไม่ใช่ว่าเป็นของซ่อมนะครับ ถึงของใหม่ก็แตกครับ)

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับ อะไหล่ที่ให้มาด้วยนะครับ

2. เก่งจังคับน้าโจ...555...ยอดเลยคับแหล่มคับ

3. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    สวยเนีนย ครับ อัพๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้