รบกวนหน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย app_le, 9 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. app_le

app_le New Member Member

56
    0
    0
    พอดีไฟหรี่ หลอดมันขาดน่ะคับ เลยจะถอดออกไปซื้อมาเปลี่ยน แล้วกะจะทำความสะอาดซะหน่อย
    นึกว่าตัวเองจะแน่แค่ไหน ไม่เคยถอด แล้วก็ถอดไม่ได้ ไม่กล้างัดอ่ะคับ
    แล้วงานก็เยอะ กลับก็ดึก กะว่าวันเสาร์ อาทิตย์จะทำต่อ แต่ยัง งง ต้องถอดน๊อตตรงไหนบ้าง
    รบกวนผู้รู้ช่วยบอกหน่อยนะคับ รถผม ae 100 เดิมๆ
    ถ้ามีคำแนะนำเพิ่มเติมเพื่อความสวยงามด้วยก็ยินดีรับฟังนะครับ

(อยากสวย อยากหล่อ แต่ไม่มีปัญญา ต้องหาคนช่วย 5555555+)

ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ ชาว AE ที่ใจบุญที่ช่วยตอบนะคร้าบบบบบบ (ถ้าตอบนะ)

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รอผู้เชียวชาญมาตอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้