******.รถ ...ของเอ็ม.....เดอะสตาร์....**********

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย lording1, 27 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    :Dผมเพิ่ง รู้..มาว่า เอ็ม เดอะสตาร์..ชนะขับรถสนาม..พีระ..รุ่น V-TEC ...ได้ ที่ 1 ด้วย...มือ ใหม่

.....เพิ่งลง ครั้งแรก...ฝีมือใช้ได้เลย.......แต่ผมอยาก รู้ ว่าเขา ขับ HONDA .......รุ่นอะไรคับ

....รถอะไร....เพื่อนๆ คนไหน พอมีรูป รถเขา หรือ ปล่าวคับ.....ยังไงรบกวนลงให้ดู หน่อยนะคับ

.........ขอบคุณคับ.............แบบชอบเพลงเขาด้วย...ไม่มีใครแทนใครได้...:D

2. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    ดีจังครับ...

lording1 ถูกใจสิ่งนี้
  3. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    civic 3 door สีเหลืองฝากระโปรงดำ แต่ไม่แน่ใจว่าเครื่องอะไร น่าจะเป็น b16a

4. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    สามดอสีเหลืองคับ

5. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    มีความสามารถจริงๆ แจ๋วเลยครับ

6. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    VTECแจ่มจริงๆ

7. Palmmy_cm

Palmmy_cm New Member Member

122
    4
    0
    คนนี้ เค้าขาซิ่งเลยหล่ะ อิอิ

8. 3D สีเหลือง เครื่อง b16a ครับ ซื้อต่อรถของเพื่อนๆผมอีกทีครับ แต่ไม่รู้ว่า เอาไปทำอะไรเพิ่มรึป่าว แต่ได้ข่าวว่าแรงน่าดู

9. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    เคยดู รายการ อะไรแล้ว จำ ไม่ได้

เค้า ใช้ EG 3 ตู เหลือง ฝาโปงดำ อ่ะคับ

10. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    รถก็แรง เสียงก็ดี ขับก็เก่ง....ดีครับ ชอบผลงานเพลงเค้าด้วย

11. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    เคยเห็นอยู่เหมือนกันครับ

12. Car Loft Auto Import

Car Loft Auto Import New Member Member

1,049
    5
    0
    อีโว3 ก็มีน่ะ

13. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    เคยได้ข่าวมาว่าเค้าเล่นโกคาร์ทมาก่อนแล้วไม่ใช่หรอครับ......
    อยู่ในสังกัดใหญ่ด้วยนิ.....

14. ek96 2000cc

ek96 2000cc New Member Member

13
    1
    0
    เก่ง ดีครับผมว่า

15. 3 ประตูสีเหลือง เครื่อง บี16 เอ็มเขาแข่งมาหลายอย่างแล้วค๊าบ

จิมคาน่าก้อขับได้ดีมากเหมือนกัน แหล่มจิงๆ

16. เค้าเล่นเวปนี้ไหม๊เนี๊ยะ

17. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    มีความสามารถดีครับ

18. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ........อยู่คลับ EG 3D ใน RC Web....ปล่าวคับ....เห็นเคย ออกราย การไร ไม่รู้ บอก

.........ชอบ ขับรถ...มีรูปรถ เขา กันปะ..........

19. liquid903

liquid903 New Member Member

12
    0
    0
    ผมเองเห็นพี่เค้าแข่งยิมมาตั่งแต่ไม่ได้เป็นนักร้อง จนวันนี้เค้าดังแล้วก้ยังไม่ทิ้งการแข่ง ฝีมือก็ดีขึ้นๆ รถก้แรงขึ้นๆ โดยเฉพาะอีโว3 มาตอนแรกกับตอนนี้ต่างกันลิบลับ อย่างก่ะคนละคันครับ

20. ^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M

^NOTE^VTEC^ ==>>P_C_M New Member Member

1,292
    3
    0
    อีโว3 เค้า ไม่ธรรมดาครับ เสกคาถา เล่นของนิดหน่อย ยอมรับ ใจ เอ็ม เลยคับ มีใจรักจิง ถึง ไม่ค่อยมีเวลา ก็พยายามหาเวลามาเล่น

21. ชอบผลงานเค้าคับ ทั้งเพลง ทั้งแข่งรถ มีความสามารถจิง ๆๆ :cool:

22. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    อีกมุมของนักร้อง ชื่อดังแจ่มคับ

23. เขาก้อเข้ามาดูบ้างนะ ที่ผมรู้มานะ

24. Aloha!?

Aloha!? New Member Member

28
    1
    0
    คัน 3 ประตูนี่ท่อนล่างรู้สึกจะไม่ใช่ 1600 แฮะ...แรงน่าดู

25. jomjone

jomjone New Member Member

85
    1
    0
    ข่าวว่า เพิ่งซื้อ 86 มาคับไม่รู้จิงป่ะสุดจิงๆ เก่ง+เสียงดี ชอบคับ

26. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ดีจังเลยคับ

27. dew..civic

dew..civic New Member Member

35
    1
    0
  28. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    ใช่คันที่ผมไม่เคยเห็นป่ะ...................อิอิ

29. ToN NTS Slidecar

ToN NTS Slidecar New Member VIP

481
    19
    0
    ไม่ใช่ 86 คับแต่เป็นญาติกับ 86 ไม่อยากบอกอารายมากเอาเป็นว่า กลัวเจ้าของเขาจะว่า เจ้าตัวเขาจะทำมาเล่นดริฟท์อีกนะ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้