เปิดรับสมัคร SuperClub ThaiLand สนาม 7-8 วันที่ 24-25 ตุลาคม นะคับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย Mcdonald, 18 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    SUPERCLUB THAILAND 2009

สนามที่ 7-8 วันที่ 24-25 ตุลาคม 2552

ณ.สนาม พีระเซอร์กิต พัทยา

เปิดรับสมัคร Club Race และ Car Club ทุกรุ่นเลยนะคับ

Club Race รุ่นละ 2000 บาท / คัน / รุ่น / วัน

Car Club รุ่นละ 10,000 บาท / Club / วัน ( 12 คันขึ้นไปนะคับ )

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะคับ

0816363537 คุณโต้ง

0859553915 คุณเบียร์

0879113399 คุณป๊อก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    สนามสุดท้าย

เดือนไหนอ่ะครับ

3. MIRAONLY

MIRAONLY Member VIP

56
    1
    8

เดือน ตุลาคม คับ ....

ส่วน วันที่ จะ แจ้ง อีกที คับ ....

4. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    สนามที่ผ่านมา ยอดเยี่ยมจริงๆ :thumbs_up:
    อยากให้สนามต่อๆ ไปเป็นแบบนี้หรือพัฒนาขึ้นไปเรื่อยๆ จะดีมาก

5. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    รับทราบปฏิบัติครับพี่

6. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    จัดงานดีมากๆ ครับ สนุกมาก สนามหน้าเจอกันอีกครับ

7. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    -ขอบคุณทีมตรวจสภาพ ฐานแบตหลุดขันไม่แน่น และก็ไม่ได้สังเกตุ ไม่งั้นคงวิ่งไม่จบ

-น่าจะพามิสมาตั้งแต่วันศุกร์เลย ชอบๆ

-กิจกรรมในสนามเยอะดี ชอบพาเหรดรถ retro มั่กๆ

-ขอบคุณสปอนเซอร์ ACHILLES ที่มอบรางวัลดีๆ เป็นสิ่งหนึ่งที่ดึงดูดการใช้งานและลงแข่งขัน

ปล.อยากจะบอกว่าชอบ N' Eve staff มั่กๆ เวอร์ชั่นผมสั้นน่ารักดี เอิ้กๆๆ
    :cool:

8. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    อยากไปแข่งรุ่น retro จังเลยครับ แต่ยังขับไม่เก่งอะ

9. สิ่งที่จะบอกเชื่อหรือไม่เชื่อ พิจรณาดู

ต้อนรับสื่อ เจ้าหน้าที่ไม่อยู่ที่ห้อง สอบถามใครไม่มีใครรู้ แม้กระทั่งเจ้าหน้าที่ด้วยกันยังไม่รู้เลย เข้าใจว่างานเยอะต้องรับผิดชอบหลายอย่างผู้จัดใช้คุ้ม(คลั่ง)เลยมั้ง เรื่องของผลเวลาล่าช้า เข้าใจว่ายังไม่เข้าที่(มือใหม่หัดจับ)หรือโทษว่าผู้จัดรับสมัครเยอะ มีเปลี่ยนแปลงรายชื่อตลอด มีเรื่องกันในสนาม ไม่เห็นมีผู้จัดมาเคลียร์เลย หรือว่า ธุระไม่ไช่ เดี๋ยวนักแข่งก็เคลียร์กันเอง กรรมการสนามบ่น รถเยอะจัง หิวข้าวแล้ว แข่งกันอยู่ได้ จบ

10. garage_HKD

garage_HKD New Member Member

115
    8
    0
    ถ้าคุณมีเจตนาที่ดี โปรดแสดงตัวด้วยน่ะครับ:D

11. รุ่นมันเยอะ รถมันเยอะ มันก็ต้องช้าแน่นอน มันไม่ได้มีแค่สี่ห้ารุ่นเหมือนบางรายการนิ รถรายการเค้าเยอะก็ดีแล้วคนดู ก็สนุก นักแข่งก็สนุก แต่สตาร์ฟมันก็ต้องเหนื่อยเหมือนกัน ก็คงต้องทำใจยอมรับ ถ้าอยากสบายก็นั่งดูเฉยๆ ไม่ต้องมาทำงานก็ได้ ส่วนนักข่าว ก็ไม่เห็นมันจะมีปัญหาอะไรเลย กับข้าวกับปลาก็มีให้กินตลอด ไอ้ข้อมูลที่อยู่บอร์ดข้างล่างน่ะ เขาติดไว้ นักแข่งมือดีมาถึงก็ฉีกไป ไปดูที่พิตสิ ติดไว้เต็ม เค้าให้ใช้เป็นของสาธารณะกลับเอามาเป็นของตัวเองซะเนี่ย

คราวหน้าอยากถามอะไรขึ้นไปถามจุดรับสมัครเลย ดีกว่ามั้ย?? เวปมาสเตอร์เวปนี้ที่ไปแข่งเค้าก็คอนเฟิร์มว่ามันดีกว่ารอบอื่นๆ ยังไงก็มีเรื่องเดียวแหละเรื่องแจกรางวัลช้า เพราะอะไร เพราะต้องรอผลที่ถูกต้องแหละ ช่วยๆ กันหน่อยเถอะ

12. superart_ef

superart_ef New Member Member

32
    0
    0
    รายการดีมาตรฐานสูงครับ

1. การจับเวลาเวลามาตรฐานครับ
    2. กติกาชัดเจน
    3. กำหนดการตรงเวลา (เลตบ้างถ้ามีอุบัติเหตุ)
    4. ความปลอดภัยมีมาก (สังเกตุได้จากการตีธงของกรรมกร และการเคลียร์รถออกจากแทรก เวลาเกิดอุบัติเหตุ)
    5. กิจกรรมเยอะดี (miss superclub ชอบๆ)
    6.รางวัลเยอะดี(ถ้าจะให้ดีขึ้น ต้องเพิ่มอีก 555)

ติเพิ่อก่อ
    1.ที่จอดรถน้อยไป
    2.ผลการจัดอันดับบางรุ่นช้า
    3. ลดค่าสมัครนิดนึงได้ก็ดีนะ

โดยรวม O.k.ครับ

13. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    พี่เก่งออกมาเองแสดงว่าของเข้าดีจริงครับ

14. nicecar

468
    15
    0
    เวลาวันเสาร์มีช้า มีงง กันบ้าง แต่วันอาทิตย์ เป๊ะๆดีครับ ขนาดมีกิจกรรม พาเหรดรถ + Miss Superclub ทุกอย่างตรงตามตารางเวลาหมด โดยรวมชอบครับ ปีหน้า เตรียมสมัครรายปีเลย

15. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    งานมัน จัดรุ่นการแข่งขันได้ดีต่อเนื่อง สนุกผมวิ่งสามสิบรอบติดเลย

16. Mcdonald

389
    11
    18
    ขอบ คุณ ทุก กระ ทู้ นะ คับ....

เรื่อง การ ล่า ช้า มี จิง คับ ก็ ขอ โทษ ด้วย ละ กัน

เหตุ ผล อาจ ฟัง ไม่ ขึ้น แต่ ไม่ เป็น ไร ผู้ จัด ยอม รับ

แต่ มี เรื่อง กัน ใน สนาม อัน นี้ คู่ ไหน เอ่ย ระบุ นิส นึง

บอก เลย คน ไหน ลง แข่ง ต้อง เจอ ผม อิอิ :D

อยู่ ตรง ตรวจ สภาพ ไม่ ผ่าน ผม เลย ก็ ให้ รู้ ไป 55+

มี ไร แจ้ง หรือ สอบ ถาม ได้ คับ ตลอด การ แข่ง ขัน

กับ การ โพส ข้อ ความ แล้ว ไม่ ล๊อค อิน น่า จะ เกิด มา จาก การ อาย

ไม่ กล้า ที่ จะ เปิด ตัว ว่า เป็น ใคร ไม่ เป็น ไร คับ

ยิน ดี รับ ฟัง เพื่อ เป็น หัว ข้อ ใน การ ปรับ ปรุง ให้ ดี ยิ่ง ขึ้น ไป อีก

มา ติ ชม แบบ นี้ แสดง ว่า สน ใจ งาน ผม ละ สิ อิอิ....

17. Mcdonald

389
    11
    18

ขอบ คุณ คับบบบบบบบบบ

แห่ม มา ชม กัน เอง เขิล นะ เนี่ย 5555+

18. ball171

ball171 New Member Member

112
    6
    0
    โดยรวม ok เลยนะคับ

เต็นท์ สำหรับ จอดรถ น้อยไปหน่อยคับ
    ผลการแข่งก็ออกช้าไปนิด

19. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    ........

20. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    สนามนี้จัดได้ดีครับ ขอนิดเดียวครับ รุ่นพื้นฐานเนี่ย จะเปลี่ยนแปลง หรือจะลดรอบลงยังไง ช่วยชี้แจงเหตุผลด้วยจะดีมากครับ คืออยากวิ่งครบๆ ครับ:D:D

21. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    กำลังเตรียมรถมาร่วมงานครับรอด้วยนะ....

22. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0

เอามาเร็วๆดิพิมัวแต่เตรียมเมื่อไรจะได้เล่นเนี่ย

สนุกครับสนามที่ผ่านมาสาวสวยด้วย เสียดายรถพังไม่ทันได้เล่นเลยสนามหน้าเอาใหม่ :D :D :D

23. Mcdonald

389
    11
    18
    ขอบ คุณ ทุก ความ คิด เห็น คับ..

24. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    ตอนถ่ายรูปรับรางวัล
    พี่โต้ง ไม่ยิ้ม
    ทำไม ทำไม อิอิ

25. Mcdonald

389
    11
    18
    แบบ ว่า ตา โต้ง คง จะ เหนื่อย มา ทั้ง วัน 55+.....

26. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    หนุกมากหนามหน้าไปอีก

27. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ยอดไปเลย

28. NopPa & BhuZa

NopPa & BhuZa New Member Member

299
    2
    0
    เอามาใช้ชมแก้เครียด

แก้เครียด

29. nicecar

468
    15
    0
    อุตส่าห์ทำใจลืมๆไปแล้วนะ กลับต้องมาเจออีกแล้น...............ชอบ เอาอีกครับ เอิ้กๆ

30. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    ชมแล้วไม่แก้เครียดอะครับ ยิ่งชมยิ่งเครียด 5 5 5 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้