รถเบสโดยขโมย Hแดงกับเพลทsiง่า แย่ๆๆ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bestza, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    โดนคนแถวมหาลัยขโมยHแดง กับเพลทsiงับ

วัยรุ่นเซงเลยเหลือให้แต่กาวๆๆๆติดรถ เฮ้ออออออ

พวกเลวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    แง่ว เด่วนี้โจรขโมยชุกชุมจริงๆ
    เสียใจด้วยนะเบส หาใหม่ๆ

Joice++Jum

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    เคยโดนเหมือนกันน้อง อย่าให้เจอ ต้องโดนตืบ พวกกากๆ ของวงการ ใช้ชวยอะไรบอกได้ครับเบส

4. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ไปโดนที่ไหนหว่า

สงสัยมันเห็นรถสวยมากมายเลยอิจฉา เลยขอชิ้นส่วนคันนี้ไปบูชาที่บ้านมัน :D

อิจฉาๆ

5. peach007

peach007 New Member Member

323
    0
    0
    บอกแล้ว ว่าให้ติดของปลอม มันจะได้มะเอา
    หาใหม่นะน้องชาย เจอตัวเมื่อไหร่ ยิงทิ้งเลยคับพวก เลววววววววว

6. meopok

meopok New Member Member

117
    0
    0
    เสียใจด้วยนะคับ เพื่อนต้องระวังให้มากนะคับ โจรมากจิง

7. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    T_T ของใหม่ กิ้งก่าเดิม จัดไป ลุย

8. TRAEH

TRAEH New Member Member

52
    0
    0
    ทำไม เราไม่เจอ กับมัน ตอน กำลัง แงะ มั่งหว้า

จัด ชุดใหญ่ ก่อน เลย แล้วค่อย คุยกับมัน

มันแซดดดด เจงๆๆ เจออย่างนี้ :cry: :cry:

9. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0

อ้าว ซื้อมาตอนไหน ล่ะ นี่

อิอิ พี่ บอกเรากี่ รอบแล้วก่อนเราซื้อ ว่าเดี๋วก็โดน ขโมย หุหุ

ไม่เป็นไร ใจเย็นๆ เป็นประสบการณ์ ของมันหายไปล่ะ

ทำใจร่มๆ นะ ว่าแต่หายที่ไหนยังไง จอกรถยังไงหว่า

10. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ถือว่าทำบุญมาด้วยกันน้อยครับ....ปล่อยไปเถอะอย่าคิดมากครับ
    ถ้าของสิ่งไหนเป็นของเรายังไงๆมันก็ต้องเป็นของเราครับ
    เอาไปก็ไม่สบายใจ....บาปหนา..ภาพนั้นจะตามหลอกหลอนมันไปทุกชาติทุกภพ
    ตายไปก็ตกนรกขุมสุดท้าย...ไม่ได้ผุดได้เกิด..เป็นเปรตที่น่าเวทนาที่สุดเท่าที่นรกเคยมี....ไม่ได้รับส่วนบุญ
    ส่วนกุศลที่ภรรยาของบิดามันทำให้ก็จะโดนขโมยไปอย่างที่มันเคยยยยยยยยยยทำ.....สาธุ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 กันยายน 2009
  11. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ใจเย็นน้องเบส อ้ายคนพวกเนี้ย เลว...... ทำจายๆ

12. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เพลท SI คนนอกแปะต้องรู้แน่เลยช่วย ๆ กันดู

13. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ถือซ่ะว่าทำบุญเดือน10ไปละกันน้อง สงสัยยังกลับกันไม่หมด

แต่ของพี่ก้อใส่ของปลอมนะ เซฟสุดๆ ^^"

14. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    หาย ต้องซื้อใหม่ ต้องของแท้ด้วย
    เอากาวตราช้าง ติดเอา แม่งแกะได้แกะไป สาด เลวจริงๆ

---------- Post added at 15:03:35 ---------- Previous post was at 15:03:19 ----------

หาย ต้องซื้อใหม่ ต้องของแท้ด้วย
    เอากาวตราช้าง ติดเอา แม่งแกะได้แกะไป สาด เลวจริงๆ

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    H แดงพอว่า แต่เพลท Club Si มันจะแกะไปทำหอกไรวะ หรือเดี๋ยวนี้มันเป็นของแต่งไปแล้ว เซ็งแทนวะน้อง

16. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เซ็งแทนเลยคับ เจอแบบนี้

17. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    เซ็งแทนเหมือนกันครับ ผมเองก็ไม่รู้จะโดนเมื่อไหร่

หา H แดงใหม่ แล้วโลโก้ Si ก็แปะสติ๊กเกอร์แบบผมอ่ะ :D

18. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    มันคงเอาไปแปะหัวพ่อมันเล่นคับ ไอ้พวกสาระเลว เมื่อไหร่ไอ้พวกนี้มันจะหมดโลกซะที

19. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    พี่โดนมาสองรอบแล้ววครับน้องเบสอย่าไปเครียด คิดจะแปะก็ต้องเผื่อใจหายครับ แต่ Si แท้ๆมันไม่มีเพลทแดงนะครับใส่ H เดิมแหละครับดีแล้วไม่หายด้วย ส่วน Si ของเบสไม่ต้องเครียดหรอกครับ หาดีๆสวยๆใส่ดีกว่าช่างมันถือว่าฟาดเคราะห์

20. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    ของผมขนาดจุ๊กลมโคลเมี่ยมธรรมดามันยังถอดไปเลยเพิ่งสังเกตุดูก่อนไป meeting นี่เอง - -*

H แดง ใหม่เลยคับเบส ผมเบิกใหม่ Vtec Store EK9 1750 บาท แพงมากจะถึงคิวตรูมะไหร่แว๊ T-T

21. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ขอบคุณพี่ๆๆทุกคนมากนะครับป๋มๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไอพวกที่เอาไปมานเลวจิงๆๆๆๆๆ อย่าให้เจอ จาเอาคมแฝกฟาดหน้าให้ๆ

พวกไม่มีตังจาไปซื้อเองต้องมาเอาของคนอื่นๆ ^___________^

เง้อ รถน้อง โล่งเร้ยๆๆ แง่มๆๆๆ

22. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    เคยโดนเหมือนกันครับ โดนไปแล้วก็ถือว่าทำบุญ :)
    ผมโดนมาทั้ง H แดง จุ๊บลม ไฟหรี่กันชนท้าย เข้าใจเลย

23. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ^^^ไม่ดีเหรอรถโล่งได้ลดน้ำหนักไปนัยตัว....อะล้อแล่นของพ่ก็เคนไม่รู้ใครโขมยลมรถหมดเยยกลับมาที่รถโคตรเซ็งขนาดลมรถยังเอาเยย....เวลกำ... :p

24. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    ขนาดลมยางยังหายต้องระวัง น่ากลัวๆ 555+ :D:D

25. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ไอ้พวกนี้ ทำให้คนอื่นเดือดร้อน :mad:

26. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    แก้ยาก ไอ่พวกแงะเพรท เนี่ย ไม่รุ้จะทําไง มีมานานละ

หลีกจอดรถที่เปลี่ยวๆละกัน ดีสุดละ H แดงแท้ปลอม เม่งเอาหมดอ่ะ

เรื่องเครื่องเสียง front จอต่างๆด้วยนะครับ ก่อนจอดหาผ้าคลุม เนียนๆ ให้มันมืดๆไว้ก่อน ไม่งั้นมันล่อตาขโมยครับ

---------- Post added at 11:11:54 ---------- Previous post was at 11:11:37 ----------

แก้ยาก ไอ่พวกแงะเพรท เนี่ย ไม่รุ้จะทําไง มีมานานละ

หลีกจอดรถที่เปลี่ยวๆละกัน ดีสุดละ H แดงแท้ปลอม เม่งเอาหมดอ่ะ

เรื่องเครื่องเสียง front จอต่างๆด้วยนะครับ ก่อนจอดหาผ้าคลุม เนียนๆ ให้มันมืดๆไว้ก่อน ไม่งั้นมันล่อตาขโมยครับ

27. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    กาวมันหลุดป่าวอ่ะ

ที่บ้านมีอีกเอาป่าว

เพลท Nismo กับ TRD ตรงรุ่นนะ

คริคริ ล้อเล่นนนน

28. Win...

Win... New Member Member

794
    10
    0
  29. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    มีไรมาให้ดูมะต้องเสียใจๆ เดี๋ยวว่างๆนัดเจอกันแปะให้ๆ

30. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    อยากได้มั่งหง่า เพลต Si แบบว่าของมันต้องมี :D
    ว่าแต่ยังมีอีกป่ะ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้