พี่อ๊อด ฝากระโปรงเดิม nx`เรา เค้าซื้อขายกันที่เท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonpangya, 23 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    ตามนั้นพี่ อยากรู้่ ๆ ^_^

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    1500 บาท+- ครับ
    ของเดิมเป็นไรล่ะต้น

---------- Post added at 07:48:27 ---------- Previous post was at 07:47:50 ----------

จะซื้อเมื่อไหร่บอกนะ จะเอาด้วย รวมสองอันเผื่อต่อราคาได้อีก

3. tonpangya

151
    0
    0
    อ่อ ป่าว ครับพี่อ๊อด พอดีไปเจอ ฝากระโปรง พัลซ่า ในหน้าอะไหล่ 3500 เลยถามราคาฝาตัวเองเผื่อจะขาย ไปสมทบทุนพัลซ่า เเต่ว่า มันไปซ๊ะเเล้ว ( พอดีรถอยู่ในช่วงทำสี เลยกะว่าเปลี่ยนเเล้วทำสีเรย เเต่ถ้าทำสีเสร็จเเล้ว คงไม่เปลี่ยนเเล้วหล่ะครับพี่ )

เจาะฝากระโปรงเดิมเรา มันจะดีมั๊ยพี่ การเเต่งโดยการเจาะฝาเดิม เเบบไหนสวยพี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ตุลาคม 2009
  4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    แล้วแต่คนชอบครับ

5. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ลองเอาของ im ใส่ดูดิคร้าบ

อดีตรถของผมเองอ่ะ :rolleyes:

6. tonpangya

151
    0
    0
    โหคุณเป๊ก รูปดิสเพลย์ นี่พยายาลที่ไหนเนี่ย เห็นเเล้วอยากป่วย 555+

7. pek_photo

4,594
    1
    0
    น้องที่ทำงานผมเองอ่ะคร้าบ เป็นรองนางสาวไทยอันดับ 1

8. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อยากมีน้อง น้อง ...............................ที่ทำงานหน้าตาแบบนี้บางจัง

ที่ทำงานผม มีแต่ น้อง น้อง............นักศึกษา งะ

9. tonpangya

151
    0
    0
    หน้าตาหยั่งงี้ น้องเค้าต้ิองโสดเเน่ ๆ55+

หรือถ้ามีเเฟนเเล้วเเฟน ต้อง จน เเน่ ๆ 555+

10. Anankhet

1,282
    5
    38
    เชื่อมั๊ยครับว่าคุณเป๊กซ์ไม่คิดอกุศลกับน้องเค้าแน่นอน

11. tonpangya

151
    0
    0
    ผมไม่เชื่อ 1 เสียง 555+

12. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    อืมมม งั้นผมจะอยู่ฝั่งไหนดีน้า 555
    พี่เป๊กมีน้องน่ารักขนาดนี้ ไม่เคยบอกกานเรยน้าา
    กัวผมไปหาที่ทำงานทุกวันเหรอค้าบ 555

เอาเป้นว่าผมตามพี่อ๊อดละกานค้าบ อิอิอิ
    เพราะพี่เป้กไม่คิด เราจะได้คิดไง 5555
    ล้อเล่นๆนะค้าบ

13. pek_photo

4,594
    1
    0
    เอ้า....................กระทู้เบี่ยงเบนซะงั้น

55555555555++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้