โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง ทำไงดี!!!

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PeNgMaN, 26 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เสพบ่มิสม ฉบับพิเศษ
    ถามคุณหมอ : โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง , ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
    ============================================================================
    โดนเพื่อนสนิทชายมอมเหล้าแล้วเค้าบอกไม่ได้ใส่ถุง , ต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
    ต้อง ทำ อะไรหรือทานอะ ไร ภายใน 24 ชม. หรือเปล่า ?
    คือว่าไปผับกับเพื่อนสนิทชาย 7-8 คนค่ะที่คณะ แต่หนูไม่ได้ชอบเค้าหรอกน่ะ ....แค่อยากไปเปิดหูเปิดตาค่ะ
    แล้วหนูก็เมากันมาก......จากนั้นจำความได้ว่า
    ไปต่อที่ร้านชายสี่หมี่เกี๊ยว แถวอ่างศิลา...........
    ซึ่งตอนนั้นก็เมามากแล้ว รู้สึกตัวอีกที....ตอนที่เค้ามาส่งที่บ้านแล้วเค้าบอกว่าไม่ได้ใส่ถุงกันทุกคนเลย...........
    เลยถามเค้าว่าทำอย่างนี้ได้ยังไง
    เค้าเลยตอกกลับมาว่า

.............................ว่า.......................................

................................ว่า..................................

..........................ว่า............................................

................................ว่า..................................................

..........................................ว่า.........................

====> แดกไปตั้งสองชาม แล้วยังอยากใส่ ถุงอีกเหรอ !!! -+-+-+-+-+...........อีควาย..............+-+-+-+-+-+-+
    จะ ทำ อย่างไรดีคะ โทรไปหา เค้าดีมั้ย ? ตอนนี้สับสนมาก

หัวเราะวันละนิดจิตแจ่มใสจ้า( >v<)//

2. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อ่า สมควรโดนครับ คริๆ

3. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    อืมมมม ตอนชามที่ 2 เนี่ย น่าจะส่างแล้วนะครับ แสดงว่าน้ำไม่ร้อน ฮิฮิอิอิ

4. JaaO_U12

JaaO_U12 New Member Member

352
    0
    0
    ถ้าเป็นผมก็สวยกลับไปเลยว่า

ทำไมมะใส่ถุง แล้ววันนี้ ตรู จาแด็กอารายตอนเช้าอ่ะ

ไอ้ห.......

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอ.............อิอิ

7. demons_6670

demons_6670 New Member Member

42
    1
    0
    ถ้าให้ดีต้องชาย4หญิง1ไม่ใช่ชายสี่หมี่เกี๊ยว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้