รูปบรรยากาศการแข่งขันฟุตบอลที่สนาม 7 Shoot ของ CLUB SI

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย THACHAPAPHAT, 28 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    นักฟุตบอลของ CLUB SI ของเราครับ

2. THACHAPAPHAT

THACHAPAPHAT New Member Member

167
    0
    0
    มาถ่ายรูปกันก่อน ก่อนจะลงสนาม (เหมือนนักแตะอาชีพเลยป่ะ)

3. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    มาซ้อมกันก่อน

4. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    มาดูการแข่งขันจริงๆบ้าง

5. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    มาดูภาพกันแข่งกันสักนิด

6. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    :):)นี่คือ"พี่ใหญ่" ของเราที่เป็นคนจัดการแข่งขันครั้งนี้:):)

:D :D :D ขอขอบคุณอีกครั้งหนึ่งครับ :):)

7. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    พี่มิว กับพี่ตุ้ย ตอนพักครึ่งแรก:cool::cool:
    :teeth::teeth::teeth:

8. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เล่นไม่เป็น มาเชียร์

แต่ fifa เจอกันได้ หุหุ

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Si สู้ตายครับ :D:D ขอส่งใจไปเชียร์ครับ

10. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    ขอบคุณนักบอลทุกๆ ท่าน
    อยากเตะอีกเมื่อไหร่โทรมาได้เลยนะคับ

11. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เดี๋ยวเอาน้องชายไปช่วยเล่น เล่นเองไม่ไหวเดี๋ยวเป็นลม

12. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    ขอบคุณบิวมากเลยครับสำหรับรูปสวยๆ และขอบคุณ เพื่อนๆ si ที่มาเตะด้วยกันครับ ทั้ง มิว ปอนด์ แด็ก แล้วน้องกิ๊ป อีกคน (เอะจำชื่อถูกป่าว..) และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณพี่ใหญ่มากครับ ที่ให้โอกาส นักบอลอย่างพวกเราที่ ไปทำให้ทีมพี่แพ้ซะงั้น (ผมคนเดียวป่าวหว่า) อิอิ ครั้งหน้าพี่ใหญ่จัดอีกนะครับ สนุกมากๆครับ และยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนๆ ทุกคนครับ ขอโทษทีที่ กลับก่อนไม่ได้ร่ำลาครับ...:cool:

13. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    รูปแรกตามิวต้องเอามือกุมเป้า สงสัยตากล้องเป็นผู้หญิง

14. K|nSsZ

K|nSsZ New Member Member

216
    6
    0
    ถูกคับพี่ๆ zero-ek มีรูปผมด้วย ติดรำไร ฮ่าๆๆๆๆ แอบมีส่วนร่วม ฮ่าๆ

15. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    Siบอลแพ้ แต่คนไม่แพ้นะครับ หมายถึงหน้าตาอ่ะนะ อิอิ

แล้วตกลงผลเปงไงอ่ะครับ

16. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    สู้ๆๆ

Joice++Jum

17. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    อยากไปเล่นมังอะคับ

18. THACHAPAPHAT

167
    0
    0
    :eek::eek:ถามพี่มิวดูเลยครับ :eek::eek:

:cry::cry::cry::cry::cry:

19. THACHAPAPHAT

167
    0
    0

:D:D:Dพี่ใหญ่จัดมาให้อีกครับ แต่ตอนนี้ต้องสร้างกระแสฟุตบอลในคลับ SI :D:D:D

20. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ผลที่ได้ ยำเระ อุวะ ฮ้า.......55555555555 ใช้ม๊ายพวกเรา

21. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    -
    ได้เลย คับ พี่ใหญ่ ถ้าจัดใกล้ๆอีก ไงแจ้งข่าวคราวด้วย คร้าบพี่ ผมอยู่แถวนวลจันทร์ อยู่แล้น คร้าบบ (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ):D :D :D

22. Milchan11

799
    6
    0
    -
    มาเชียร์ มั่งก็ได้น่ะท่าน แวะๆเยืยมเยียน อะไรปะมาณนั้น เห็นน้องๆเค้าฝากถาม :D :D

ปล.มาก็เอาของมาขายด้วย ท่าน มีคนเค้าอยากได้กันอยู่เนอะ (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ)

23. Milchan11

799
    6
    0
    -
    เอ้า จัดดมา :D :D

24. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ขอบคุณเรื่องรูปด้วยอีกคนคร้าบบ บิว และ ตุ้ย (รถสีดำและรถสวยกันทั้งคู่เลยคับ สำหรับ น้องคูเป้) สนุกกันมากมาย และเป็นกันเองมาก คับ ไงไปเตะที่ไหนลองโทรมาได้เลยคับ ตุ้ย ว่างจะแวะไปแน่นอน (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D

25. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ตาคนนี้ ใครเนี้ย บ๋อรู้จักน้าา (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D

26. Milchan11

799
    6
    0
    -
    หนุกหนานมาก คร้าบบ กิ๊ป ไปเตะอีกจะโทรไปชวนอีกน่ะคับ (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D

ปล.น้องกิ๊ป เรา พลิ้ว เจงๆ (เทพ)สุดๆ

27. Milchan11

799
    6
    0
    -
    มาได้เลย คับ ไงรอดูกระทู้ Si_FC ล่ะกัน จร้า (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D

28. Milchan11

799
    6
    0
    -
    อะน่ะ เอาไงดีล่ะ เอาเป็นว่า เกือบจะชนะ ดีปะ (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D

29. Milchan11

799
    6
    0
    -
    ไอยำเละ นี้มันเรา ช่ายป่าว วะ ปอนด์ แดร็ก ก๊ากกกกกก (อ๊อดๆ จักกิ๊งแกร๊ดๆ) :D :D

30. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0
    เร็วๆ นี้สงสัย เราต้องมี เสื้อ Si FC แล้วมั้งครับ อิอิ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้