ระหว่างZ-18กับgareet A/R.61M24ตัวไหนดีคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป3921, 23 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ตามหัวข้อเลยคับ
    - ช่วยเลื่อกทีคับใส่มังกร2.5คับ ถ้าบูส20-25ตัวไหนทานก่าและหน้าเล่นก่ากันคับ

1. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    รอพี่แบงค์มาตอบ

2. อัพคับ รอบรรดาเซียนๆๆอยู่นะคับ ขอถามเพิ่มคับตรงปากเทอร์โบที่เขาไปเจาะรูแล้วขยายให้ใหญ่อะเขาทำเพื่อไรคับแล้วทำได้กับเทอร์โบทุกๆตัวป่าวคับ สวยดีคับ อัพ อัพ

3. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    ถ้าทำปากกันเซริ์ท ติดต่อที่ป๋าชาญ สาย 3 ได้เลยคับรอ น้องแชมป์ มาตอบคับ
    ......ประโยชน์คือ ทำให้บู๊ชมาเร็วเพราะใบที่สองของเทอร์โบมันกินลมไปด้วยคับ , กันลมย้อนใบหน้าคับทำให้เทอร์โบทนขึ้นไปอีก ,เท่ห์ , เวลาถอนดังปู้ว 5555

ลองเปรียบเทียบความคุ้มค่ากับราคาดูแล้วกันคับ ถ้าสนใจ a/r61จิงๆก็วิ่งมาดูของก่อนได้คร๊าบบบ

4. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    ไม่กล้าใช้ User ตัวเองกลัวไรเหรอ

5. รอผู้รู้มาตอบคับ

6. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    รอเซียนมาตอบครับ

7. aj anucha

948
    1
    0
    เซียน มาแล้วแต่ไม่ยอมตอบ.....อิอิ

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

อยากรู้เหมือนกับคับนิสัยของ garrett ar61 m24 พอดีว่าจะไปจัดของคุณข้างบนอ่ะคับ :D

9. aj anucha

948
    1
    0
    จัดไปล่ะ อิอิ ...
    ขอให้ 4d56 พี่ชายแรงๆสมใจนะครับ ขอบคุณมากคับ

10. pandabank

2,427
    4
    0
    ตามความรู้อันน้อยนิดของผมนะ

แล้วแต่คนชอบเลยครับเพราะเทอร์โบสองลูกนี้สเป็กใกล้เคียงกันครับ

Z18 จะออกแนวมาเรื่อยๆครับไม่กระโชกโฮกฮาก

แต่ M24 ตัวนี้จะมาหนักกว่านิดนึงครับ

แต่ถ้าเรื่องความสดต้อง M24 ครับเพราะเทอร์โบใหม่กว่าครับ

แต่ความทนผมให้Z18แล้วกัน

ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยด้วยนะครับ

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

อยากลองเอามาใส่ใน di จังคงจะหนุกดีนะ :D

12. pandabank

2,427
    4
    0
    อยากลูกที่อยู่ในรถพี่บีหง่ะ

ชอบๆๆๆๆๆ

13. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

แต่มันคนล่ะฟิวส์เลยนะคับคุงแบงค์ ถ้าเน้นหนุกหนานเล่นแบบเล็ก ๆ แหล่มดีคับ

แต่พอขึ้นลูกใหญ่ อะไร ๆ มานก็ตามมาเพียบเลยคับ

เรื่องเสียกะตังค์ก็จะตามมาเรื่อย ๆ คับ

:D:D:D

สู้รถคุงแบงค์ก็ไม่ได้ไม่ใหญ่แต่วิ่งดีชิหายเลยคับ

:D:D:D

14. aj anucha

948
    1
    0
    อยากลองนั่ง แวนวางเครื่อง j อะครับ 555

15. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- แวน isuzu คันขาวอ่ะนะคับ เปงเครื่อง 2J ไม่โบ Auto กินแก็ส ผมว่าจิ๊บ ๆ คับ ดึงสู้ดีเซลติดหอยไม่ได้หรอกคับ มันส์กว่าเยอะคับ :D

- มีรุ่นน้องคนนึงที่อู่ไมตี้ก่อนว่างเครื่อง 1J ไม่โบ กินแก็สเหมือนกัน ตอนนี้ปลดระวางเครื่องเจเป็นที่เรียบร้อยแล้วคับ หันมาคบกับ Di 2500 ติดหอยแทนคับ (มันแปลกดีนะ) :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้